Ushauri kwa wanaume!!

By, Melkisedeck Shine.

Siku moja nitakua na familia(mke na watoto)
Nitakua kiongozi katika familia hiyo
Maamuzi ya mwisho yatatoka kwangu kama Baba
Kitakapo jitokeza chochote kama Baba nitakua responsible eidha kwa kuulizwa au kwa chochote kile

Atakapo kosea Mke wangu nitaulizwa mimi

Mbona mke wako hiv na hiv

Hata mbele za Mungu ndivyo ilivyo ataulizwa Mwanamume

Utajaribu kukataa
Lakini kumbuka Sara alipocheka kimoyomoyo kutilia shaka ahadi ya Mungu hakuulizwa Sara bali aliulizwa Ibrahim
"mbona Sara kachekaa?"
Mwanzo18

MWANAMUME kuwa thabiti ukijua mke unaemwoa ni kiumbe dhaifu na hakikuepo katika uumbaji wa asili
Mwanzo1&2

MWANAMUME
Kuwa thabiti ukitambua imekupasa kuishi na Mkeo kwa akili
(Waraka wa Mtume Paulo)

MWANAMUME
Tumia njia sahihi ya kumpata mke kama Mshenga ELiezeri alivyofanya kumpata Rebeka
Mke Mwema yupo tu kwa ajili yako ni jinsi ya wewe kuloendea jambo hilo kwa uchaji na kiBiblia Yaani njia ya Mungu
Vinginevyo TUMIA NJIA YAKO AU NYENYEKEA na UTANITAFUTA INBOX SKUMOJA NA UTAKUA USHACHELEWA
BY KAKA DANNY

😊Take it or otherwise is up to you Run for your life☺

Free advice

[kitendawili kwako] πŸ‘‰Vinatazamana kwa hasira bila kupigana

Endelea kusoma makala hizi zinazofanana na hii ya, Ushauri kwa wanaume!!;

a.gif Unamkabidhi Moyo kibaka wa mapenzi unategemea nini!!

Kibaka siku zote ni mtu mdokozi mdokozi yeye
anayakuwa kitu fasta na kusepa hana uwezo wa
kuja kuvunja nyumba yako na kuiba ila anaweza
kutoboa dirisha lako na kuiba simu, anaweza
kuruka ukuta na kuiba nguo.
Wapo vibaka wengi sana kwenye mapenzi siku
hizi
wao kazi yao ni kuonja onja miili ya watu kama
wanavyoonja mboga, yaani wao hawawezi
kudumu
katika mapenzi yupo na wewe siku kadhaa na
ndani ya siku hizo tayari anaanza kumfikiria mtu
mwingine… endelea kusoma

a.gif Ni ushauri tuu kwako wewe

Moyo umebeba hisia nying sana za mwanadamu
usipende kukwaza moyo Wa Mwenzako… endelea kusoma

a.gif Usiwe Muongo kwenye mahusiano

Kamwe usianze mahusiano yako kwa kusema
uongo… endelea kusoma

Marafiki-wa-enzi.GIF

a.gif Kwa nini wanaume huumia zaidi kwenye mapenzi πŸ’“

Mapenzi ni kitu cha ajabu sana, watu kutoka koo, makabila, mataifa na wenye rangi tofauti hujikuta katika dimbwi zito.
Hujikuta katika wakati ambao kila mmoja haoni kitu kingine cha thamani zaidi ya mpenzi wake. Huu ni wakati ambao si tu kuwa neno usaliti linakuwa halipo bali wapenzi hawahisi hata kama kuna maisha bila ya yule wampendaye.
Usaliti ni jambo lenye maumivu yasiyovumilika hasa ikiwa ni jambo ambalo halikutarajiwa. Mtu hahisi kama itatokea mpaka inapotokea.

Mwishoni mwa wiki hii kumeenea picha za mwanaume aliyejikatisha uhai kisa mapenzi. Hii ikanikumbusha utafiti usio rasmi nilio ahi kufanya juu ya kwanini wanaume huumizwa zaidi na usaliti kuliko wanawake... endelea kusoma

a.gif Kampeni ya usafi na Utunzaji wa mazingira

Kampeni hii ilianzishwa na Melkisedeck Leon Shine mwaka 2018.
Lengo la kampeni Hii ni kuhamasisha watu kusafisha na kutunza mazingira yao kwa manufaa yao ya sasa na kwa manufaa ya vizazi vijavyo.
Kampeni hii inaamini kuwa mazingira yakisafishwa na kutunzwa vizuri yanaweza kuwa msaada kijamii, kiuchumi na kiafya kwa kizazi hiki na kizazi kijacho… endelea kusoma

a.gif MAKUNDI MANNE YA WATU DUNIANI

Habari tazama leo ni siku nyingine Mungu katenda miujiza kwako wakati wengine wamekufa usiku wewe umeamka tena, hebu sema asante kwa hilo, tunaendele na mada zetu na leo tutaangalia makundi manne ya watu katika dunia… endelea kusoma

a.gif Jinsi ya kujua kama mwanamke anakupenda kimapenzi kabla hajakwambia

Mwanamke anayekupenda lakini hawezi kukwa mbia huwa anafanya mambo kukupima kama na wewe unampenda. Mfano wa mambo hayo ni kujifanya anaumwa na kuangalia wewe kiasi gani unamjali na kiasi gani utahangaika kwa ajili yake… endelea kusoma

Usipitwe na Nafasi za kazi kwa leo

<<Bofya HAPA kujua zaidi>>

.

Slide1-mabest-skull.PNG
KADI-MMISI-MZAZI.JPG

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.