Ushauri kwa wanaume!!

jarida-la-vichekesho-bomba.jpg

Ushauri kwa wanaume!!

MIMI NI MWANAUME

Siku moja nitakua na familia(mke na watoto)
Nitakua kiongozi katika familia hiyo
Maamuzi ya mwisho yatatoka kwangu kama Baba
Kitakapo jitokeza chochote kama Baba nitakua responsible eidha kwa kuulizwa au kwa chochote kile

Atakapo kosea Mke wangu nitaulizwa mimi

Mbona mke wako hiv na hiv

Hata mbele za Mungu ndivyo ilivyo ataulizwa Mwanamume

Utajaribu kukataa
Lakini kumbuka Sara alipocheka kimoyomoyo kutilia shaka ahadi ya Mungu hakuulizwa Sara bali aliulizwa Ibrahim
"mbona Sara kachekaa?"
Mwanzo18

MWANAMUME kuwa thabiti ukijua mke unaemwoa ni kiumbe dhaifu na hakikuepo katika uumbaji wa asili
Mwanzo1&2

MWANAMUME
Kuwa thabiti ukitambua imekupasa kuishi na Mkeo kwa akili
(Waraka wa Mtume Paulo)

MWANAMUME
Tumia njia sahihi ya kumpata mke kama Mshenga ELiezeri alivyofanya kumpata Rebeka
Mke Mwema yupo tu kwa ajili yako ni jinsi ya wewe kuloendea jambo hilo kwa uchaji na kiBiblia Yaani njia ya Mungu
Vinginevyo TUMIA NJIA YAKO AU NYENYEKEA na UTANITAFUTA INBOX SKUMOJA NA UTAKUA USHACHELEWA
BY KAKA DANNY

😊Take it or otherwise is up to you Run for your life☺

Free advice

Ofa! Ofa! Ofa!
Jipatie Jarida La Kilimo Cha Mboga kwa bei ya ofa ya Tsh 2000/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 5000/=.

<<<Bofya hapa kujua zaidi>>>

Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, Ushauri kwa wanaume!!. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
jarida-la-vichekesho-bomba.jpg
usikose-jarida-la-vichekesho.jpg

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo;

JIPATIE-JARIDA.jpg
usikose-jarida-la-vichekesho.jpg
jarida-la-vichekesho-bomba.jpg