Ushauri kwa usiku wa leo

picha-kali.png

Ushauri kwa usiku wa leo

ILIYO SAMBAA USIKU WA LEO.

Usijenge urafiki na starehe wakati shida ni jirani yako, hakuna tuzo za ngono zaidi ya ukimwi. Jipange mtu wangu maisha magumu na umri haurudi nyuma, wazuri ni wengi lakini yupo umpendae zaidi ya wote onesha kumjali, kumheshimu, kumthamini na kumuonesha yy ni wa pekee kwa kumwonesha upendo zaidi, kupenda mtu mmoja tu, usijifausijifanyeeumelaaniwa kuwa mzinzi MICHEPUKO SIO DIL BAKI NJIA KUU, Utajiingiza kwenye mtandao wa magonjwa!

Ungana na mimi kukomesha ngono zembe usiku huu.
EPUKA UKIMWI, HPV na Magonjwa mengine ya Zinaa.

"Usiku Mwema"
Bado Najikubali

Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, Ushauri kwa usiku wa leo. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
vichekesho-bomba-vya-siku.png
picha-kali.png

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo;

picha-kali.png
afya-mapishi-na-lishe.png
familia-mapenzi-na-mahusiano.png