Unamkabidhi Moyo kibaka wa mapenzi unategemea nini!!

Ni kwa ajili yako tuu..!!

Umepewa Jarida la Kilimo Bora cha Hoho kwa bei ya ofa ya Tsh 450/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 2,800/=. Wahi sasa kabla ya ofa kupita.

Unamkabidhi Moyo kibaka wa mapenzi unategemea nini!!

UNAMKABIDHI MOYO KIBAKA WA MAPENZI
UNATEGEMEA NINI?
Kibaka siku zote ni mtu mdokozi mdokozi yeye
anayakuwa kitu fasta na kusepa hana uwezo wa
kuja kuvunja nyumba yako na kuiba ila anaweza
kutoboa dirisha lako na kuiba simu, anaweza
kuruka ukuta na kuiba nguo.
Wapo vibaka wengi sana kwenye mapenzi siku
hizi
wao kazi yao ni kuonja onja miili ya watu kama
wanavyoonja mboga, yaani wao hawawezi
kudumu
katika mapenzi yupo na wewe siku kadhaa na
ndani ya siku hizo tayari anaanza kumfikiria mtu
mwingine.
Kibaka wa mapenzi anapokuja kukutongoza
anajua
wazi kuwa ukishampa penzi siku kadhaa atasepa
zake ila hajali maumivu utakayo yapata, hajali
muda utakao kupotezea wala hajali ni kwa kiasi
gani ulimthamini.
Kibaka wa mapenzi yeye hatafuti mtu kwa ajili
ya
kuwa nae kwa kujenga maisha hapana yeye
anatafuta mtu kwa ajili ya kusex tu na hapo ndio
utaona kila mnachoongea kina husu sex tu na si
kingine.
Kibakahuyu akiwa na mtu mwingine ambae
anakidhi haja yake hakika hawezi kukutafuta
yeye
anakutafuta pale anapokosa chakula anachotaka.
Kibaka wa mapenzi anaweza kukufanya wewe ni
mchepuko sababu tayari ana mtu ambae ana
mipango nae na anamuheshimu ila wewe
amekuweka ziada au anakuja kwako kutafuta
taste
nyingine na kuifurahisha nafsi yake.
Kaaa mbali na vibaka wa mapenzi maana dunia
ya
sasa wapo wengi sana hata huyu unaewsiliana
nae
sasa ni kibaka wa mapenzi sababu tayari ana
mtu
wake wewe umefanywa spea tairi kazi yako ni
kusubiri ajali, au kusubiri pancha ndio utumike na
wewe unafurahi na kujiona mjanja kumbe
umenasa
kwenye penzi la Kibaka.
Kibaka wa mapenzi atakutia mimba na kuikana,
kibaka wa mapenzi atakuacha peke yako ulee
mtoto wake akikua atakuja kusema mtoto wake,
kibaka wa mapenzi atakujali wakati wa furaha tu
kwani shida yeye hazitaki.Kibaka wa mapenzi
atakuvalisha pete na mwisho wa siku atakuacha
nayo na kumuoa mwingine, Kibaka wa mapenzi
amemuumiza rafiki yako jana. Kibaka wa
mapenzi
yupo na wewe ala ana mmendea rafiki yako
anataka kumtafuna na yeye.


Mpendwa msomaji, Je umependa makala hii ya Unamkabidhi Moyo kibaka wa mapenzi unategemea nini!!?

VITUNGUU-3.jpg

Usijali….! Sasa Unaweza kupata makala zinazochapishwa hapa. Mfano kwa sasa unaweza kujipatia Jarida la Kilimo cha Vitunguu maji na Vitunguu twaumu (swaumu) kwa bei ya ofa ya sawa na bure ya Tsh 700/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 2,500/=. <<<Bofya hapa kuweka oda yako sasa>>>. Wahi sasa kabla msimu wa Ofa haujapita


Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, Unamkabidhi Moyo kibaka wa mapenzi unategemea nini!!. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
VITUNGUU-3.jpg

Lina mazao mawili

Jipatie Jarida la Kilimo cha Vitunguu maji na Vitunguu twaumu (swaumu) kwa Tsh 700/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete
vichekesho-vikuu.jpg

Kina kurasa 162

Jipatie Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+ kwa Tsh 1,000/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo;

Bidhaa zinazopendwa na wengi ndani ya Ackyshine Shop

KILIMO-CHA-MBOGA-CHA-UHAKIKA.jpg

Kina mazao 10+

Jipatie Kitabu cha Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa Tsh 2,900/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete
vichekesho-vikuu.jpg

Kina kurasa 162

Jipatie Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+ kwa Tsh 1,000/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete
hoho.jpg

Jipatie Jarida la Kilimo Bora cha Hoho kwa Tsh 450/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete