Ujumbe kwa wakina dada

By, Melkisedeck Shine.

Wasichana 2 waliwasili kwenye Kikao huku wamevaa nguo ambazo zilikuwa zikionyesha miili yao.

Hiki ndo kitu ambacho Mwenyekiti wa kikao alichowaambia, aliwatazama kwa muonekano mzuri kisha akawataka wakae, kisha akawaambia jambo ambalo hawatoweza kusahau ktk Maisha yao.

Aliwaangalia moja kwa moja ktk macho yao, kisha akasema;

"Wasichana, kila kitu ambacho Mungu amekiumba chenye thamani ktk Dunia hii kimestiriwa, na ni vigumu kukiona au kukipata.

1. Wapi unapoipata Almasi??

Ni chini kabisa ndani zaidi ktk ardhi, na yamefunikwa na kuhifadhiwa humo

2. Wapi mnapoweza kuipata Lulu?,

Pia ni ndani zaidi kwenye kina kirefu zaidi ktk Bahari, na yamehifadhiwa humo na kujificha ndani ya Sanamu zuri la Baharini

3. Wapi mnapoweza kuipata Dhahabu?

Napo pia ni ndani zaidi ktk Mgodi, na yamefunikwa juu na Ardhi za Miamba na ndio uyapate hapo, yakupasa ufanye kazi ya ziada zaidi na ulime kwa undani zaidi ndipo uyapate.

Kisha Mwenyekiti akawaangalia wale Mabinti kwa Jicho kali zaidi na kisha akawaambia;

"Miili yenu ni ya kuogopwa na thamani sana, na inazidi sana, thamani ya Dhahabu, Almasi au Lulu. Na yawapasa muihifadhi zaidii pia.
Km mtatunza Madini yenu km ilivyotunzwa Almasi Dhahabu na Lulu basi Makampuni yenye sifa nzur ktk Jamii, Makampuni ya uhakika, Makampuni ya kuaminika yenye Mashine nzuri yatatenga Muda wa Miaka kadhaa ktk kufanikisha kuyapata Madini hayo.

Kwanza itawapasa wawasiliane na Serikali (ambayo ndio familia yako) pia kusahihisha Mikatabata muhimu (ndoa) na mwisho ni Mgodi wenye (ambayo ndiyo ndoa) lakini kama ukiacha madini yako yenye thamani nje hayajahifadhiwa ktk uso wa Dunia basi utamvutia kila Mmoja (Mwanaume) na hasa wale ambao ni Wachimbaji haramu watakuja na kuchimba kiharamu (Zinaa), kwa hiyo kila Mmoja atachukua kwa vifaa vilivyo na Makali na hivyo ndio watakavyokulima kirahisi.

Hvyo basi nawashauri hifadhini Miili yenu kwa stara nzur ili iwavutie wachimbaj wa halali (Waoaji) ndio wakukaribie upate kustirika

Tusambazeni Meseji hii ili tuwahamasishe Wake zetu, Mabinti zetu na Wanawake wote wavae vizur Stara na kiheshima

USIKOSE HIIπŸ‘‰ Mtafute ndugu yako hapa

[kitendawili kwako] πŸ‘‰Hulia chakula rnlirnani bila kuanguka

[chemsha_bongo kwako] πŸ‘‰Je, hii familia ina watoto wangapi?

Endelea kusoma makala hizi zinazofanana na hii ya, Ujumbe kwa wakina dada;

a.gif ZINGATIA HAYA

KAPIMWE AKILI…
1. Kama wewe ni kijana na una nguvu za kutosha ila kila cku unailalamikia serikali kuwa ajira hakuna, pumbaff kapimwe akili… endelea kusoma

a.gif Ushauri wangu katika maisha

Kuna baadhi ya LEVEL huwezi kufika…Kuna MAFANIKIO huwezi kuyafikia…Kuna HELA huwezi kuzipata…Kama umezungukwa na watu BASIC…
Kuanzia asubuhi mpaka jioni wanaongelea WATU TU….Fulani kamegwa na yule……halafu yule naniliu saivi anatembea na yule ex wa nanii……Asubuhi mpaka jioni DISCUSSING PEOPLE…Hawa ndio watu BASIC…Hata siku 1 hawatakupa Ushauri kuhusu HOW TO REACH SOMEWHERE…NEVER.. endelea kusoma

a.gif Hii chain ya mahusiano ni shida

BOSS anamwambia sekretari wake:
Wiki hii tutaenda wote Serena Hotel kwenye mkutano fanya mipango yote… endelea kusoma

KADI-POLE-MZAZI.JPG

a.gif Ningekufa kwa ajili ya mwanamke

Leo nimepita kisimani nikamkuta dada mmmoja akifua. ,Nikamuuliza eti dada unavijua visa vya wanawake??
Akajibu kaka niache, nikakomaa anijibu…
Badala ya kujbu akaanza kupiga mayowe, na kelele za kuomba msaada.. hadi wananchi wenye mapanga, mawe na mishale wakaanza kuja, dada huyo alivyoona wanakuja akajmwagia maji mwili mzima. Nikajua leo ndio mwisho wangu nikajuta sana kutaka kujua kila kitu…
Wananchi walivyofika, wakamuulza, kuna nini? Akawajibu, nilidumbukia kwenye kisima na huyu kaka ndie amensaidia!!
Wakanipongeza sana sana kisha wakaondoka…
Yule dada akaniambia, hivyo ndivyo visa vya mwanamke anaweza kukuua au kukulinda! So muheshmu mwanamke hata kinafiki, usijfanye jeuri!!!.. endelea kusoma

a.gif Mambo yakuzingatia kabla ya kuingia kwenye ndoa

Ujumbe wangu kwako Leo: NI VEMA UKAYAJUA
HAYA KABLA YA KUINGIA KWENYE NDOA:
1. Sherehe ya Harusi ni ya siku moja tu, na Ndoa
ni ya maisha yote.
2. Mwanamume/Mwanamke aliyezoea kuchepuka
kabla ya Ndoa, ataendelea kuchepuka hata baada
ya Ndoa… endelea kusoma

a.gif Mapenzi kweli hisia!

Kuwa Rubani wa Ndege haimaanishi ndio utakuwa Rubani wa Ndoa,…Unaweza kuwa Mwanajeshi tena Brigedia lakini kwenye Ndoa ukawa KurutaπŸ˜‚…..Mwanasheria unaweza kusimama kwenye Court kwa ustadi lakini kusimama ndani ya ndoa ni zaidi ya Extended Jurisdiction!.. endelea kusoma

a.gif MAKUNDI MANNE YA WATU DUNIANI

Habari tazama leo ni siku nyingine Mungu katenda miujiza kwako wakati wengine wamekufa usiku wewe umeamka tena, hebu sema asante kwa hilo, tunaendele na mada zetu na leo tutaangalia makundi manne ya watu katika dunia… endelea kusoma

FURSA.PNG

Fursa Ya Kazi Na Ajira Yenye Malipo Mazuri

Au soma zaidi hapa

.

UJUMBE-WA-ASUBUHI-KWA-NDUGU.JPG
tafuta-ndugu.gif

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.