Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠 Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

👉 Tafakari kwa Binti kabla ya kuolewa

Ukizungumza na wasichana au wanawake ambao hawajaolewa, unapozungumzia suala la Ndoa, kwa bahati mbaya sana wengi vichwani mwao inajengeka taswira ya harusi. Ukisema Ndoa yeye anawaza gauni jeupe (Shela) lenye mkia mrefu na maids wamelishika huku na huku. Anawaza suti ya mume wake, gari ya kifahari iliyopambwa, sijui wasindikizaji watoto pale mbele. Anawaza Ukumbini, baharini kupiga picha na mwisho usiku wa Honeymoon.

Ndio maana wengi wanakazana kuchangia harusi za wenzao na kushiriki hata kushona sare ili na yeye kwenye #HARUSI yake wamchangie.
Inasikitisha sana kwamba wengi hawafikirii maisha ya Ndoa.

Hawajiulizi maswali ya msingi kama;

=> JE NIKO TAYARI KUWA MKE WA MTU?

=> NIKO TAYARI KUJIDHABIHU KWAAJILI YA FURAHA YA MTU MWINGINE?

=> JE' NIKO TAYARI KUSALIMISHA MATAKWA YANGU KUFANYA MATAKWA YA MTU MWINGINE? (Surrendering my will)

=> JE' NIKO TAYARI KUWA MAMA NA KULEA FAMILIA?

=> JE' NIKO TAYARI KUPIGANIA NDOTO ZA MTU MWINGINE?

=> JE' NIKO TAYARI KUAMBATA IKIBIDI KUHAMA MJI NINAOPENDA NA KWENDA KUISHI NISIKOPENDA ILI KUTIMIZA NDOTO YA MUME WANGU?

*Niko tayari kuingia ukoo mwingine na kuufanya kuwa ukoo wangu, watu wake wawe watu wangu na Mungu wao awe Mungu wangu?

*Ikitokea umeolewa na Mume wako akapata shida ghafla mfano Ugonjwa na akashindwa kutunza familia, una mbinu gani mbadala ya kuendesha maisha yenu mpaka atakapopona na kusimama tena?

*Una uwezo wa kubeba majukumu kama Mama maana kuzaa ni jukumu lingine kabisa?

*Tabia yako vipi? Inafaa kuwa mke wa mtu? Au unahitaji muda kwanza na uhuru ujirushe ukichoka ndio utulie uolewe?

*Kuna msemo "Nyuma ya kila mwanaume aliyefanikiwa kuna mwanamke" ukijiangalia wewe una uwezo wa kumshauri mtu akafanikiwa? Na hilo tunalipima kwa kuangalia ni nini ambacho binafsi umefanikisha katika maisha yako.

*Moja jumlisha moja huzaa mbili, wewe una moja gani ya kuchanganya na moja aliyonayo mume wako mkazalisha mafanukio? Au unaenda kuwa Mama wa Nyumbani na mzigo. Ulishwe, uvishwe, upewe kila kitu wakati hakuna unachozalisha?

Nadhani kuna mambo ya maana ya kufanya, kupanga na kujiandaa kabla hujawaza rangi ya harusi (Wedding colour), keki ya ngazi saba na hotel ya kwenda Honeymoon. Me nimemaliza.
Kwa usawa huu hakuna mwanaume anataka kuoa mzigo. Usije ukaishia kufurahia harusi na baada ya mwaka ukaanza kutafuta Washauri wa Ndoa.

🙉🙉🙉Usisahau kushare posti hii kuhusu; Tafakari kwa Binti kabla ya kuolewa.💯✔ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!👍

Usikubali kupitwa na 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠. Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔. 👉Bofya hapa Kuchukua👈

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-🙉

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga🌿🍅 Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠 Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+✔ Kina kurasa 270 zenye picha📷 na vichekesh😂 zaidi ya 300💨👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

📰 Posti nyingine👇

📌 Jinsi ya kujua kama mwanamke anakupenda kweli kwa dhati

Mwanamke anayekupenda atakuwa tayari kujitoa muhanga kwa ajili yako. Mwanamke anayekupenda atakua tayari kufanya chochote kile kwa ajili yako kitu ambacho hawezi kufanya kwa ajili ya mtu mwingine yoyote…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Jinsi ya kujua kama mwanamke anakupenda kweli kwa dhati

📌 Madhara ya zinaa kisayansi

Wengi katika wanadamu wanajaribu kuhoji kwa nini Mwenyezi Mungu anakataza zinaa wakati kuingiliana baina ya mke na mume na kuingiliana baina ya hawara na hawara mambo ni yale yale, sasa kwa nini akataze???….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Madhara ya zinaa kisayansi

📌 Ushauri wa bure kwa wakaka na wadada

*_Kwa wale wadada 💁🏿💁🏿 ambao msione mkaka kasimama madhabahuni anahubiri, mmeshampenda…_*
😍😍😍
😳😳😳
*_Kwenye NDOA hakuna 🙅🏿🙅🏿 kuhubiriana, na kama kupo ni robo ya robo ya NDOA, badili MTAZAMO 🤔🤔_*….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Ushauri wa bure kwa wakaka na wadada

📌 Maisha ya Wasichana Wa facebook na instagram

MAISHA ya DADA zetu FACEBOOK na INSTAGRAM
Wiki ya kwanza
Status:"Location flani amazing"
"Having fun"
"I love my life"
"sijali mnayosema nafanya nachotaka"
BAADA YA MIEZI MIWILI
STATUS:"Binadamu wengi ni wasaliti"
"trust nobody"
"Na hili nalo litapita"
BAADA YA MIEZI SITA
Status:"Yesu wewe ndio rafiki wa kweli"
"Bwana ndiye mchungaji wangu"
BAADA YA MIEZI TISA NA KIDOGO
STATUS: "Nakupenda mwanangu😅😅😀😆😆😆😂😂😂😂😄….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Maisha ya Wasichana Wa facebook na instagram

📌 Maneno makuu ya kimapenzi yenye thamani kwa mwanamke

KATIKA uhusiano wa kimapenzi yapo maneno mawili yenye thamani kubwa na yenye kubeba ujumbe mzito wa kimapenzi kwa mpenzi umpendaye kwa dhati, maneno hayo ni, 'nakupenda' na 'nitakuoa'…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Maneno makuu ya kimapenzi yenye thamani kwa mwanamke

📌 Kila mtu dunia hii anahistoria yake

Kijana wa miaka 24 alikua anaangalia ktk dirisha la treni, mara akahamaki akasema…….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Kila mtu dunia hii anahistoria yake

📌 Hii ndio sababu kwa nini nawapenda wanawake

-NA HII NDIO SABABU YA KWA NINI NAWAPENDA WANAWAKE…..!!
(Soma hii mpaka mwisho)
Mme na mke walikuwa wamekaa wanatazama TV
mara mke akasema, “Ushakuwa usiku sasa,
nimechoka ngoja nikalale”
Akanyanyuka na kwenda jikoni akawaandaa
samaki wa chakula cha siku ya pili mchana,
akapika chapati kwa ajili ya chai ya siku ya pili
asubuhi kisha akachemsha chai kwa ajili ya
watoto asubuhi.
Akaiandaa meza na kuweka kila kitu muhimu
kama vile vijiko, vikombe, sahani, cocoa, majani
ya chai nk kwa ajili ya chai ya asubuhi.
Kisha akaingia ndani na kuandaa nguo za kuvaa
mmewe asubuhi na watoto wake waendao
shuleni, akaja sebuleni na kuondoa makaratasi na
kuweka vitu sawa baada ya watoto kuvichezea,
Akachukua simu na kuzichaji akaweka kila kitu
sehemu yake.
Akajinyoosha, Akaorodhesha mahitaji ya
kuchukua sokoni siku ya pili yake akitoka kazini
na kuweka vitu vyote karibu na mkoba wake.
Akaingia bafuni akauosha uso wake na kujikausha,
akapiga mswaki ….. Mme akamwita, “Nilifikiri
umeenda kulala kumbe bado.” “Ndio nataka
kulala sasa,” akajibu.
Akanyanyuka na kwenda kuhakikisha milango yote
imefungwa na kuifunga. Akapita chumba cha
watoto na kuweka neti vizuri na kuongea na
mmoja aliyekuwa akimalizia kazi za shule.
Akawategea kengele ya saa ya kuwaamsha asubuhi
wasichelewe kujianda na kuhakikisha taa
zimezimwa na radio pia akarudi chumbani kwake
na kuweka nguo zake vyema za kuvaa kesho yake.
Kisha akasali na kumshukuru Mungu kwa
kumaliza majukumu ya siku salama.
Mme yeye alisimama pale alipokuwa amekaa
akitazama TV, akaizima TV na kujisemesha,
“Naenda kulala sasa" bila kujua anamwambia nani
muda ule.” Na akaenda kulala bila kufanya
chochote wala kuwa na wazo la kufanya chochote
Umeona umuhimu wa mwanamke hapa…?? Share
ujumbe huu kwa kuonyesha umuhimu wa
wanawake sababu Wao ni chimbuko la furaha na
mafanikio yetu……
"MUNGU AWABARIKI
WANAWAKE WOTE" na share kama una wapenda
kina mama wote……inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Hii ndio sababu kwa nini nawapenda wanawake

📌 Wosia wa mama kwa binti anayeolewa

Wanauliza uko wapi wosia wa mama kwa bintie
anaeolewa? Huu hapa!
Binti yangu, hivi sasa wewe ni mke wa mtu na
karibuni utakuwa mama pia. Mungu amenibariki
nishuhudie jinsi nilivyokufunza kupika na kufanya
shughuli nyingine za nyumbani.
Nilikufundisha jinsi ya kuheshimu mume, na
kutokuwa na hasira zisizo na msingi. Lakini kama
utafanya vinginevyo, hutakuwa binti yangu
niliyekuzaa bali mwanamke mwenzangu.
Binti yangu, unamuona mumeo? Ni gentlemen
haswa! Ila usichukulie faida ya yeye kuwa
gentlemen kumletea mizengwe. Usilete ujinga
dhidi yake. Mwanangu unaona hili kovu kwenye
paji langu la uso? Baba yako ndio alinips hili
kovu.
Alinivumilia muda mwingi sana, ila siku moja
from nowhere nilimuudhi tena, najua halikuwa
lengo lake ila hasira zilimfika hapa akanipiga
mara moja na kunumiza.
Mamii, Wanaume wanachukia pale
unapomwambia "HUWEZI". Anajua anaweza
akafanya zaidi ya hapo lakini anafanya hivyo
kukulinda asikuumize. Binti yangu pale
kutakapokuwepo na kutouelewana, jaribu kunywa
maji, huwezi ukaongea huku maji yapo mdomoni.
Sasa una familia mbili. Una bahati sana mamii,
Vumilia na heshimu familia yako kama ulivyokua
ukifanya hapa. Jifunze kuwakarimu watoto wa
majirani zako, na karibuni watoto wako
wataizunguka meza yenu kwa upendo mkila
pamoja chakula kwa furaha.
Unaliona lile hotpot langu kubwa? Nililinunua
wakati bado sina hata mtoto mmoja, kabla ya
kuwazaa ninyi. Lakini mara kadhaa nilipika
chakula na kulijaza na kula pamoja na watoto
wasio na pa kula.
Jifunze kuwa mkarimu, wakarimu wageni walau
hata kwa maji ya kunywa. Usinyanyapae wageni,
usidharau ndugu wa mumeo bali walete kwa
pamoja. Jifunze ku appreciate jitihada ndogo
zinazofanyika na karibuni watajifunza mengi
kutoka kwako na watakupenda.
Leo umevaa shela la harusi, na unaonekana ni
mzuri haswa lakini kuna gauni jingine utalivaa
tena kwa miezi tisa! Gauni la ujauzito. Nami
nililivaa pia.
Pale kutakapokuwa na kutokuelewana, usirudi
hapa nyumbani. Msuluhishe wenyewe huko huko
na jenga nyumba yenye furaha. Nilijenga yangu
na baba yako amekuwa akifurahia mpa….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Wosia wa mama kwa binti anayeolewa

📌 Jinsi ya kujua kama mwanamke anakupenda kimapenzi kabla hajakwambia

Mwanamke anayekupenda lakini hawezi kukwa mbia huwa anafanya mambo kukupima kama na wewe unampenda. Mfano wa mambo hayo ni kujifanya anaumwa na kuangalia wewe kiasi gani unamjali na kiasi gani utahangaika kwa ajili yake…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Jinsi ya kujua kama mwanamke anakupenda kimapenzi kabla hajakwambia

.

📓 Posti za sasa👇

A Sababu ya Wasichana wengi kutoolewa ni hizi

KWANINI MABINTI WENGI HAWAOLEWI..!
zifuatazo ni baadhi ya sababu kwanini mabinti wengi wanashindwa KUOLEWA……inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Sababu ya Wasichana wengi kutoolewa ni hizi

A Soma hii! Mchagua nazi......

Hakuna mtu aliye mkamilifu kwa asilimia 100. (mfano)….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Soma hii! Mchagua nazi......

A Kisa cha kusisimua cha kijana na mke wake na mama yake

Kuna kijana mmoja daktari alikwenda kuposa. Binti aliyemposa akamuwekea masharti mazito. Akamwambia chagua mawili imma kunioa mimi au kukaa na mama yako, kwa sababu ukinioa mimi sitokubali mama yako aje hata harusini kwangu! Yule kijana aliemewa. Hakujua la kufanya. Mke anamtaka, lakini mama yake pia anampenda…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Kisa cha kusisimua cha kijana na mke wake na mama yake

A USIKOSE: Hadithi inayogusa

Mtoto alifanya maamuzi ya kumpeleka baba yake ambaye alikuwa Mzee sana kwenye Makazi Maalum ya kulelea wazee ya Kanisa Katoliki iliyokuwa CHINI ya uratibu wa Padre. Alifanya hivyo Baada ya kushauriwa Na mkewe aliyekuwa akiona Ni kero kumlea baba Mkwe wake nyumbani kwao…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉USIKOSE: Hadithi inayogusa

A MAANA YA MAPENZI

Mapenzi Ni Hisia Kali Za Upendo Ambazo Humfanya Mtu Kujisikia Furaha Na Amani Ktk Moyo Wake. Vilevile Mapenzi Yapo Ktk Matabaka Mawili, Tabaka La Kwanza Ni Mapenzi Ya Yanayohusisha Jinsia Mbili Tofauti Au Moja Kwa Dhamira Ya Kuridhishana Kingono. Tabaka La Pili Ni Mapenzi Yanayohusisha Jinsia Mbili Tofauti Au Jinsia Moja Kwa Dhamira Ya Urafiki Na Sio Kingono…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉MAANA YA MAPENZI

A Ni ushauri tuu kwako wewe

Moyo umebeba hisia nying sana za mwanadamu
usipende kukwaza moyo Wa Mwenzako jitahid
kumfanya mwenzako awe na tabasamu piya
jitahid kuonyesha USO Wa furaha utaficha ving
hata kama una dhiki usikubal kila MTU ajuwe
usipende Kugombana gombana na watu
utapoteza marafiki na maadui watakuwa weng ni
hayo tuu be happy….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Ni ushauri tuu kwako wewe

A Kitu ambacho mabinti wanatakiwa kushtuka

Ambacho mabinti wanatakiwa kustuka , ni kwamba wengi wataolewa na bodaboda, wafanya biashara, ukibahatika mwanasiasa, kwa sababu wasomi hawana ajira, hivyo atakwambia nisubiri nipate kazi , utazeeka unamsubiri….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Kitu ambacho mabinti wanatakiwa kushtuka

A Angalia kilichomkuta huyu dada mwenye zarau, mwanae alikufa kwa zarau zake

Dada mmoja akiwa ofisini alipigiwa simu kuwa mwanae amepata ajali wakati anatoka shule, alikuwa ameumia sana. Kwa harakaharaka yule dada aliwasha gari na kuanza safari kuelekea hospitali ili kumuona mwanae…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Angalia kilichomkuta huyu dada mwenye zarau, mwanae alikufa kwa zarau zake

A Maneno makuu ya kimapenzi yenye thamani kwa mwanamke

KATIKA uhusiano wa kimapenzi yapo maneno mawili yenye thamani kubwa na yenye kubeba ujumbe mzito wa kimapenzi kwa mpenzi umpendaye kwa dhati, maneno hayo ni, 'nakupenda' na 'nitakuoa'…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Maneno makuu ya kimapenzi yenye thamani kwa mwanamke

.

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga🌿🍅 Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+✔ Kina kurasa 270 zenye picha📷 na vichekesh😂 zaidi ya 300💨
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠 Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.