Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha 😂Vichekesho Vikuu Vikali 👍300+✔ kwa Tsh 2,500/= tuu!. Kina kurasa 270 zenye picha na vichekesho 300+.
👉 <<Bofya hapa Kuoda>> Kizuri

.

👉 Soma Kisha Jifunze

Soma kisha…… Jifunze…

Jamaa kam2mia dem wake elfu 2
#M-PESA,demu kuona sms ya
Tigo pesa akafurah lakin ile kufungua
akakta
buk 2
akaamua kumpigia jamaa cm!!
DEMU:{Huku akiwa na jazba}hv
wewe
kwa akil yako nzito mi na uzur
wang wote
huu ntafanyia nn kihela chako hk hv
umechanganykiwa eeeh! sa skia
kwanz
mi nna boyfriend wang ananipenda
ana
magar na mifweza tele tna hawez
n2mia
buk 2 so ctak uxumbuf niachee!!!
JAMAA:{Huku akshusha pumz}
xamahan
xana ila nilkuwa nko show room
nakununulia #gar sa nme2ma elf 2
m_pesa ili nipat jna lako kamik il
nkuxajilie gari lako,poa mxalimie
shemej!!!
DEMU:{Huku akjichekesha}baby,
honey,my darling jaman sweetie
hutaniw ????mi nakutania mwaya!!!!
JAMAA:{Kakata cm zaman…..!!}

🙉🙉🙉Usisahau kushare posti hii kuhusu; Soma Kisha Jifunze.💯✔ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp!👍

📚Msomaji wangu mpendwa, leo nimekuandalia 📖 📕Kitabu cha 😂Vichekesho Vikuu Vikali 👍300+✔ ambacho nakupa kwa bei ya sawa na bure ya Tsh 2,500/= tuu!🙉🙉🙉 Kina kurasa 270 zenye picha na vichekesho 300+📄📄📄. 👉<<Bofya hapa Kuoda>>👈 ili nikutumie kwenye📧 email yako Leo Leo☑ Usikubali Kukosa.👍💪

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-🙉

big-hug-smiley-face.gif

.

vichekesho.jpg

Kina kurasa 270 zenye picha na vichekesho 300+

Jipatie 📕Kitabu cha 😂Vichekesho Vikuu Vikali 👍300+✔ kwa Tsh 2,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10

Jipatie 📕Kitabu cha 👋Mbinu za Kilimo Bora✔ Cha Mboga🌿🍅 kwa Tsh 2,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

📰 Posti nyingine👇

📌 Soma hii! Mchagua nazi......

Hakuna mtu aliye mkamilifu kwa asilimia 100. (mfano)

👋soma zaidi kuhusu👉Soma hii! Mchagua nazi......

📌 Neno la kutia Moyo

NAPENDA Nikutie MOYO,Ukiwa DUNIANI USIHUZUNIKE na usiwe MNYONGE hata kama una MATATIZO kiasi gani,Mungu yuko pamoja nawe,
Na unatakiwa kuzingatia haya yafuatayo:
1-Usijilaumu kwa lolote lililokutokea
2-Usihofu kuhusu hali uliyonayo sasa,iwe kiuchumi, kiafya, kwani Mungu anakuwazia mema
3-Usijilinganishe na mtu yeyote duniani
4-Usifikirie sana yaliyopita ktk maisha yako
5-Usijidharau
6-Kumbuka MUNGU ndiye mpangaji wa kila jambo kwa mja wake.
7-Usiwaze sana kuhusu kesho waza kuhusu leo.
8-ukikosa ulichokikusudia,jua Mungu amekuandalia jambo jema kuliko ulilolikosa.
silaha ya ushindi wako ni uvumilivu.

👋soma zaidi kuhusu👉Neno la kutia Moyo

📌 Sababu ya Wasichana wengi kutoolewa ni hizi

KWANINI MABINTI WENGI HAWAOLEWI..!
zifuatazo ni baadhi ya sababu kwanini mabinti wengi wanashindwa KUOLEWA..

👋soma zaidi kuhusu👉Sababu ya Wasichana wengi kutoolewa ni hizi

📌 Tahadhari

TAHADHARI. NIMEIKOPI MAHALI

👋soma zaidi kuhusu👉Tahadhari

📌 Wosia wa mama kwa binti anayeolewa

Wanauliza uko wapi wosia wa mama kwa bintie
anaeolewa? Huu hapa!
Binti yangu, hivi sasa wewe ni mke wa mtu na
karibuni utakuwa mama pia. Mungu amenibariki
nishuhudie jinsi nilivyokufunza kupika na kufanya
shughuli nyingine za nyumbani.
Nilikufundisha jinsi ya kuheshimu mume, na
kutokuwa na hasira zisizo na msingi. Lakini kama
utafanya vinginevyo, hutakuwa binti yangu
niliyekuzaa bali mwanamke mwenzangu.
Binti yangu, unamuona mumeo? Ni gentlemen
haswa! Ila usichukulie faida ya yeye kuwa
gentlemen kumletea mizengwe. Usilete ujinga
dhidi yake. Mwanangu unaona hili kovu kwenye
paji langu la uso? Baba yako ndio alinips hili
kovu.
Alinivumilia muda mwingi sana, ila siku moja
from nowhere nilimuudhi tena, najua halikuwa
lengo lake ila hasira zilimfika hapa akanipiga
mara moja na kunumiza.
Mamii, Wanaume wanachukia pale
unapomwambia "HUWEZI". Anajua anaweza
akafanya zaidi ya hapo lakini anafanya hivyo
kukulinda asikuumize. Binti yangu pale
kutakapokuwepo na kutouelewana, jaribu kunywa
maji, huwezi ukaongea huku maji yapo mdomoni.
Sasa una familia mbili. Una bahati sana mamii,
Vumilia na heshimu familia yako kama ulivyokua
ukifanya hapa. Jifunze kuwakarimu watoto wa
majirani zako, na karibuni watoto wako
wataizunguka meza yenu kwa upendo mkila
pamoja chakula kwa furaha.
Unaliona lile hotpot langu kubwa? Nililinunua
wakati bado sina hata mtoto mmoja, kabla ya
kuwazaa ninyi. Lakini mara kadhaa nilipika
chakula na kulijaza na kula pamoja na watoto
wasio na pa kula.
Jifunze kuwa mkarimu, wakarimu wageni walau
hata kwa maji ya kunywa. Usinyanyapae wageni,
usidharau ndugu wa mumeo bali walete kwa
pamoja. Jifunze ku appreciate jitihada ndogo
zinazofanyika na karibuni watajifunza mengi
kutoka kwako na watakupenda.
Leo umevaa shela la harusi, na unaonekana ni
mzuri haswa lakini kuna gauni jingine utalivaa
tena kwa miezi tisa! Gauni la ujauzito. Nami
nililivaa pia.
Pale kutakapokuwa na kutokuelewana, usirudi
hapa nyumbani. Msuluhishe wenyewe huko huko
na jenga nyumba yenye furaha. Nilijenga yangu
na baba yako amekuwa akifurahia mpa

👋soma zaidi kuhusu👉Wosia wa mama kwa binti anayeolewa

📌 Wadada haya ndiyo yalikua mapenzi ya kweli

Ladies jaribu kuchukua hata dakika mbili kuwakumbuka na kuwaombea mema huko walipo wale watu mliokua mna date nao wakati mko secondary …anakupenda bila make up.. Bila mawigi.. Bila kusuka.. Umenyoa kichwa kama baba ako.. Unashinda na sketi jekundu lina marinda miezi 6 alafu oversize… Shape haieleweki haionekani.. Umekonda.. Unakula ugali na maharage ya wadudu ila yeye yuko bega kwa bega na wewe.. Yale ndio yaliitwa True Love sasa..

👋soma zaidi kuhusu👉Wadada haya ndiyo yalikua mapenzi ya kweli

📌 Siku ya Kupata mimba

Leo napenda nizungumzie jambo moja tu ambalo ni juu ya jambo moja tu, nalo ni namna wanavyoweza kui-pin point siku ile ya kilele
(i.e fruitful/productive/fertile
day), hapa nina maana ya siku ile ambayo wao wanaiita siku ya 14.

👋soma zaidi kuhusu👉Siku ya Kupata mimba

📌 USIPITE BILA KUSOMA HII

Siku moja jioni katika mji flani, kulikuwa na basi likisafiri kutoka mji huo kuelekea mji mwingine. Lilikuwa ni basi kubwa na limejaa abiria. Wakati wakiendelea na safari, ghafla, mvua kubwa iliyoambatana na radi ikaanza kunyesha. Dereva hakuogopa, wala abiria, wakaendelea na safari. Mara wakati wanaenda, radi ikaanza kufuatilia gari. Kila wakienda, radi inapiga karibu na basi kana kwamba inalifuata basi. Likisimama, radi inapiga pembezoni mwa basi. Dereva kuona hivyo, akasimamisha gari mita 5 kutoka kwenye mti… Akawaambia abiria, "Humu ndani ya basi, kuna mtu ambaye leo ni siku yake ya kufa, tena kufa kwa radi. Ili tusife wote, nataka kila abiria ashuke akaguse mti ili anayepigwa na radi, apigwe wengine wasife kwa ajili yake. "Abiria wakitetemeka, wakaanza kushuka mmoja mmoja. Unaenda unagusa mti , kisha unarudi kwenye basi. Abiria wote pamoja na dereva mmoja mmoja, wakaenda, wakagusa mti na kurudi bila dhara lolote! Akawa kabaki abiria mmoja tu, ambaye alikuwa hajagusa mti. Abiria wote kwa macho ya hasira wakamwambia akaguse mti. Akawa anaogopa kufa. Akagoma. Wakamlazimisha kwa nguvu sana na kumtoa nje……. …….. Yule abiria akiwa amefumba macho, akaenda akagusa mti. Hamadi bin Vuu! Radi kali sana ikalipiga basi, abiria na wote waliokuwamo, wakafa palepale. Kumbe uwepo wake ndio ulikuwa unazuia abiria wengine wasidhurike na radi.

👋soma zaidi kuhusu👉USIPITE BILA KUSOMA HII

📌 Babe anatakiwa awe mshamba kidogo kama hivi..

​​​babe anatakiwa kuwa mshamba kidogo… Siyo unadate binti anajua mpaka Lukaku alifunga mabao mangapi msimu uliopita??…
Demu unakaa naye anamjua Boro Yanki, Van Dame, Bill Branks…. Anakuadithia "anodi ya jini mwanzo mwisho"…
Yaani huna hata kipya cha kumfundisha…
Binti anatakiwa ukimuuliza "Bebi unamjua Rooney?? " anakujibu "Namsikia tuu.. Hivi ameimba wimbo gani?? "
Babe anatakiwa kuwa mshamba kidogo… Yaani eti babe anampenda Undertaker na Marehemu Umaga…
Binti anangaalia Movie ya Wrong Turn hata hajifichi amekodoa mimacho kuanzia mwanzo mpaka list ya majina inapita…
Babe anatakiwa ukiangalia naye Final Destination muda wote kafumba macho… Kila Mara anaongea na waigizaji… "Jamani wewe usiende utakufa huko" Mara unasikia "babe toa hii nitaota"…
Siyo Bae anakaza mdomo kabisa kwa hasira mtu akikoswakoswa kufa unamsikia kudadeki afe tu huyo anakihelehele..
BAE anatakiwa kuwa mashamba kidogo.
#BaeUshambaNiSexy.

👋soma zaidi kuhusu👉Babe anatakiwa awe mshamba kidogo kama hivi..
happy-spring-smiley-emoticon.gif

📓 Posti za sasa👇

A Tabia za mwanamke anayefaa kuoa

A. Alimpa usingizi mwanaume
B. Alimfanyia upasuaji
C. Damu ilitoka kwa wingi kwa mwanaume
D. Nyama ilitolewa kwa mwanaume
E. Mfupa ulitolewa kwa mwanaume
F. Baada ya kufanyiwa hivyo mwanaume ndipo mwanamke akaumbwa akatoka mwanaume akakiri na kusema huyo ni mfupa katika mfupa wangu na nyama katika nyama yangu –hivyo ataitwa mwanamke napenda ujue kuwa Mwanamke amebeba uponyaji wa mwanaume na mwanaume amebeba vidonda kwa ajili ya mwanamke

👋soma zaidi kuhusu👉Tabia za mwanamke anayefaa kuoa

A Umeiona hii!!

Asilimia 76% Ya Wasichana Kila Ukiwatongoza Wanakwambia Wapo In relationship SAWA ATUKATAI…

👋soma zaidi kuhusu👉Umeiona hii!!

A Siku ya Kupata mimba

Leo napenda nizungumzie jambo moja tu ambalo ni juu ya jambo moja tu, nalo ni namna wanavyoweza kui-pin point siku ile ya kilele
(i.e fruitful/productive/fertile
day), hapa nina maana ya siku ile ambayo wao wanaiita siku ya 14.

👋soma zaidi kuhusu👉Siku ya Kupata mimba

A Jinsi ya kupata Mpenzi wa Kweli

Ni vibaya pia kwa mwanaume wako kusema anaupenda mchezo fulani kama anavyokupenda! Au ukiwa na msongo wa mawazo, usinase kwenye mtego wa mapenzi kwa kudhani unaweza kuwa tiba. Ni vizuri zaidi kutafuta mwanaume ambaye hahitaji utabibu.

👋soma zaidi kuhusu👉Jinsi ya kupata Mpenzi wa Kweli

A Vitu (6) sita usivyotakiwa kufanya kabla ya kulala

1. USILALE UKIWA UMEVAA SAA.
Saa ya mkononi ina madhara iwapo
utaivaa kwa muda mrefu,
wanasayansi
wanashauri sio sahihi kulala ukiwa
umevaa saa mkononi.

👋soma zaidi kuhusu👉Vitu (6) sita usivyotakiwa kufanya kabla ya kulala

A Usiwe Muongo kwenye mahusiano

Kamwe usianze mahusiano yako kwa kusema
uongo, ipo siku uliyoyaficha yatagundulika,
yamkini ulimficha mwenzako juu ya umri, kipato,
uwezo kifedha, hali ya ndugu, kiwango cha elimu,
makazi yako, kazi yako, uwezo wa familia,
mahusiano yako ya awali, kuwa au kutokuwa na
mtoto, kuwahi au kutowahi kuoa au kuolewa N.k.
Fedheha ya kuumbuka huko mbeleni ni chungu
na yenye majuto sana bora uwe mpole na ukubali
kuwa mkweli mapema. Hakuna maisha magumu
kama kuishi ukijitahidi ku justify ulichowahi
kusema uongo. NA HIYO KWELI ITAKUWEKA
HURU -

👋soma zaidi kuhusu👉Usiwe Muongo kwenye mahusiano

A Madhara ya zinaa kisayansi

Wengi katika wanadamu wanajaribu kuhoji kwa nini Mwenyezi Mungu anakataza zinaa wakati kuingiliana baina ya mke na mume na kuingiliana baina ya hawara na hawara mambo ni yale yale, sasa kwa nini akataze???

👋soma zaidi kuhusu👉Madhara ya zinaa kisayansi

A KAMA ULIZALIWA BAADA YA MWAKA 90 HAYA AMAMBO YALIKUPITA

KAMA ULIZALIWA BAADA YA MWAKA 90 HAYA AMAMBO YALIKUPITA:
1. Kupakwa GV kwenye kidonda
2. Kung'olewa jino kwa uzi
3. Ubwabwa kupikwa jumapili tu
4. Kidonda kuwekwa unga wa 'rangi mbili' a.k.a tetesakrin
5. Kupamba kadi na pamba sebuleni
6. Ukumbi wa sherehe kupambwa kwa toilet paper
7. Kunyolewa kwa mkasi
8. Kufunga pesa kwenye leso au pindo la kanga
9. Wavulana kuvaa nguo ya ndani aina moja nchi nzima (VIP), usiombe ikakatika ukakuta imebana kifua.
10. Ku rewind kanda kwa peni
11. Nchi nzima Kuangalia Movie ya Commando John, Double Impact, Rambo na Bruce Lee..
12. Watoto Wa Mtaa Mzima Kufahamiana sababu ya kucheza Wote Jioni Kombolela na Kibaba..
13. Kuunguzana na tunda ya Ubuyu baada ya kulisugua chini
14. Kukata ndala, ati ni kifutio
15. Kunyolewa msalaba shuleni kisa nywele ndefu
16. Kuweka Vibox box kwenye Shati la shule Mgongoni..draft
17. Kuweka Shati la Shule "Blue" eti liwe maridadi.
18. Ubitozi Ulikuwa ni Kusimamisha Kola Ya Shati.
19. Ukiandika Barua kwa Umpendae lazima uchore moyo na Mkuki na lazima upulizie Pafyumu ya "YU".
20. Hata kama Mlikuwa mmegombana January lakini Mtu anakuambia "Utaipata Siku Ya Kufunga Shule".

👋soma zaidi kuhusu👉KAMA ULIZALIWA BAADA YA MWAKA 90 HAYA AMAMBO YALIKUPITA

A UMETOKA KAZINI UMEKUTA PANYA 6 ndani

UMETOKA KAZINI UMEKUTA PANYA 6 ndani.
Panya wa 1- Anakula Vyet vyako vya degree ya pili.­
Panya wa 2- Anakula cheti chako cha Ndoa
Panya wa 3- Anakula Hati ya kusafiria na safari ni kesho.
Panya wa 4- Anakula Hati ya Nyumba na kiwanja.
Panya wa 5- Anakula Biblia yako.
Panya wa 6- Anakula Kadi ya Kupigia kura( Kitambulisho cha mpiga kura)
UTAANZA KUMPIGA PANYA YUPI???

👋soma zaidi kuhusu👉UMETOKA KAZINI UMEKUTA PANYA 6 ndani

A Unaweza kushare maneno haya kuntu kwa vijana wote ambao hawajaoa na walio kwenye ndoa

1. Mwanangu, mwanamke anaweza kuwa mkeo, mwingine anaweza kuwa mama wa watoto wako, lakini ukipata mwanamke ambae atakuwa kama mama kwako, mama kwa wanao na mama kwa familia, tafadhali mwanangu usimuache huyo!

👋soma zaidi kuhusu👉Unaweza kushare maneno haya kuntu kwa vijana wote ambao hawajaoa na walio kwenye ndoa

A SIFA ZA MUME MWEMA

1. Ametulia si macho juu juu kama nzi kila akionacho hata kichafu chaliwa.
2. Anajiheshimu, anamuheshimu mkewe, ndugu wa pande zote, watu wengine pamoja na majirani pia.
3. Mwenye huruma na mapenzi ya kweli kwa mke na familia kwa ujumla.
4. Mtunzaji wa familia na si bahili au mfujaji wa mali.
5. Mcha mungu, au mwenye utu.
6. Mchapa kazi, asiye kata tamaa, si mvivu na goi goi
7. Msaidizi, sio mke na jembe na kuni yeye kashika bakora anapunga mkono, shughuli zote za uzalishaji mali na utunzaji familia kamuachia mke.
8. Mwenye kupenda kujadiliana, sio amri ikitoka imetoka hata kama pumba zenye madhara mradi yeye kasema basi naibaki kuwa hivyo.
9. Mwenye kutimiza wajibu wake kwenye masuala ya unyumba, sio mume jina, "chakula" anakula barabarani mkewe anabaki na “njaa”
10. Mwenye kuona wivu kwa mkewe sio kila mtu basi ruksa kula "chakula" nyumbani kwake ilimradi yeye kaoa basi kaolea jamaa na marafiki..

👋soma zaidi kuhusu👉SIFA ZA MUME MWEMA
miss-you-puppy-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10

Jipatie 📕Kitabu cha 👋Mbinu za Kilimo Bora✔ Cha Mboga🌿🍅 kwa Tsh 2,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg

Kina kurasa 270 zenye picha na vichekesho 300+

Jipatie 📕Kitabu cha 😂Vichekesho Vikuu Vikali 👍300+✔ kwa Tsh 2,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

big-hug-smiley-face.gif
big-dancing-banana-smiley-emoticon.gif