Familia, Mapenzi na Mahusiano Β» Ningekufa kwa ajili ya mwanamke

Tafuta

πŸ‘‰ Ningekufa kwa ajili ya mwanamkeπŸ‘‡βœ”

USIKOSE HIIπŸ‘‰ Usipitwe na Kampeni hii

Leo nimepita kisimani nikamkuta dada mmmoja akifua. ,Nikamuuliza eti dada unavijua visa vya wanawake??
Akajibu kaka niache, nikakomaa anijibu…
Badala ya kujbu akaanza kupiga mayowe, na kelele za kuomba msaada.. hadi wananchi wenye mapanga, mawe na mishale wakaanza kuja, dada huyo alivyoona wanakuja akajmwagia maji mwili mzima. Nikajua leo ndio mwisho wangu nikajuta sana kutaka kujua kila kitu…
Wananchi walivyofika, wakamuulza, kuna nini? Akawajibu, nilidumbukia kwenye kisima na huyu kaka ndie amensaidia!!
Wakanipongeza sana sana kisha wakaondoka…
Yule dada akaniambia, hivyo ndivyo visa vya mwanamke anaweza kukuua au kukulinda! So muheshmu mwanamke hata kinafiki, usijfanye jeuri!!!

Nikaondoka na funzo langu……

🚢🚢🚢

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu (Ningekufa kwa ajili ya mwanamke).πŸ‘ Share facebook, twitter, Google+ n.k bila kusahau WhatsApp! Share kote wenzio nao wasomeπŸ’―βœ”

Tafuta ndugu mliopoteana hapa Wanakusubiri uwatafute

πŸ‘‰Jua Zaidi...


"Ukitaka kufanya biashara kwa ufanisi; wakati wa kununua nunua ukiwa na mtazamo wa muuzaji kwa kufikiri kama wewe ungekua ndio unauza ungeuzaje, na Wakati wa kuuza uza ukiwa na mtazamo wa mnunuzi kwa kufikiri kama ungekua wewe ndiye mnunuzi ungenunuaje."

kj.gif

Expert available for Hire

Ndugu zako wanapatikana hapa Wapo wanakusubiri uwatafute.
Soma%20Zaidi.gif