Ndoa nyingine ngumu sana. Soma kisa hiki

By, Melkisedeck Shine.

Misingi mingine ya ndoa zetu ni migumu sana.
Pata simulizi hii toka Marekani.

Smith na mkewe hawajawahi kuwa na mzozo ndani ya miaka 25 ya ndoa yao. Jambo hili likamfanya jirani yao mmoja kumuuliza Smith amewezaje kuishi na mkewe muda huo wote bila kuzozana! ??

Smith anaeleza:
👉 Tulienda fungate Australia miaka 25 iliyopita, Wakati mke wangu akiwa amempanda farasi, Farasi aliruka na mke wangu akaanguka,
Aliamka akampigapiga farasi kwa upole akasema, "hii ni mara yako ya kwanza"

Baada ya muda ikatokea tena, Alimpigapiga tena na kusema, "hii ni mara yako ya pili"

Farasi alifanya tena mara ya tatu, Mke wangu alitoa silaha na kumuua yule farasi!!!

Nilishitushwa sana na kitendo kile nikamgombeza mke wangu,
- umechanganyikiwa?,
- una matatizo gani?,
- kwa nini umemuua farasi?

Mke wangu aliniangalia, akatabasamu, kisha akasema, "hii ni mara yako ya kwanza"

Tangu siku hiyo nikaushona mdomo wangu,
Hii ndiyo siri ya kuishi miaka yote hii bila kuzozana! 👈
😂 😂 😂


KADI-SALAMU-USIKU-MZAZI.JPG

Endelea kusoma makala hizi zinazofanana na hii ya, Ndoa nyingine ngumu sana. Soma kisa hiki;

a.gif Jifunze kuwajali wazazi kwa kusoma kisa hiki

Lameck alikuwa akiendesha gari kwa kasi sana alipokutana na akina Mama watatu ambao walinyoosha mkono kumuomba lift, ingawa alikua na haraka lakini aliwaonea huruma na kusimama, sehemu waliyokuwa ilikuwa ni kichakani na kwakuwa alikuwa peke yake hakuona sababu ya kuwanyima lift… endelea kusoma

a.gif Jifunze kupitia kisa hiki cha mume na mke

Mume alirejea nyumbani na kukuta ujumbe juu ya meza umeandikwa "NIMEONDOKA" ilikuwa jioni, alienda jikoni na kukuta kukavu, aliwaita watoto na kuwauliza wakasema walimuona Mama akiondoka na begi lakini hakuwaambia anaenda wapi. Mume alichanganyikiwa, alijaribu kuchukua simu kumpigia lakini ilikuwa haipatikani, kabla hajafanya chochote mtoto wao wa mwaka mmoja alikuja akilia na kusema ana njaaa… endelea kusoma

a.gif Huu ndio ukichaa wa mapenzi

🔵Kushika mimba ukadhani ni mtego ili uolewe.
🔵 Kutafuta mkamilifu wakati tabia zako tunakuvumilia tu.
🔵 Kutafuta msichana mrembo wakati huna pesa.
🔵 Kutafuta mke mwema kanisani wakati we unaenda kanisani wakati wa maombi ya Christmas tu… endelea kusoma

a.gif Ningekufa kwa ajili ya mwanamke

Leo nimepita kisimani nikamkuta dada mmmoja akifua. ,Nikamuuliza eti dada unavijua visa vya wanawake??
Akajibu kaka niache, nikakomaa anijibu…
Badala ya kujbu akaanza kupiga mayowe, na kelele za kuomba msaada.. hadi wananchi wenye mapanga, mawe na mishale wakaanza kuja, dada huyo alivyoona wanakuja akajmwagia maji mwili mzima. Nikajua leo ndio mwisho wangu nikajuta sana kutaka kujua kila kitu…
Wananchi walivyofika, wakamuulza, kuna nini? Akawajibu, nilidumbukia kwenye kisima na huyu kaka ndie amensaidia!!
Wakanipongeza sana sana kisha wakaondoka…
Yule dada akaniambia, hivyo ndivyo visa vya mwanamke anaweza kukuua au kukulinda! So muheshmu mwanamke hata kinafiki, usijfanye jeuri!!!.. endelea kusoma

[Kitendawili Kwako] 👉Aliyekuweko bila kuzaliwa

[Kichekesho Kwako] 👉Huyu mama kazidi sasa

UJUMBE-HONGERA-NDUGUU.JPG

a.gif ZINGATIA HAYA

KAPIMWE AKILI…
1. Kama wewe ni kijana na una nguvu za kutosha ila kila cku unailalamikia serikali kuwa ajira hakuna, pumbaff kapimwe akili… endelea kusoma

a.gif Stori ya kweli hii

Kuna story moja ya kweli kabisa binti alikuwa anamnywesha viroba mtoto wa bosi wake. Ni hivi mabosi ni wafanyakazi hivyo binti alikuwa anabaki na mtoto peke yake. Baada ya muda alipata rafiki ambaye alimshswishi kuingia ktk mahusiano ya kimapenzi… endelea kusoma

a.gif Haya majaribu mengine kwenye mapenzi ni magumu, ungekua wewe ingekuaje?

BAADA YA KUCHUNIANA KWA
MUDA MREFU
MPENZI WA KIKE ANAAMUA
KUMPIGIA MSELA
WAKE SIMU.
Simu inaita kwa mara kwanza hadi
inakatika
bila kupokelewa. Manzi hakati
tamaa, anapiga
tena na baada ya ngrii ngrii kama
sita, jamaa
ndo anapokea simu… endelea kusoma

a.gif Mambo ya kufanya kuzuia watu wasiingilie mapenzi yenu

Sio mbaya kwa marafiki wa karibu au ndugu na jamaa kufahamu kushirikiana nanyi katika mapenzi yenu kama vile wakati wa sherehe au msiba. Pia sio mbaya kujuliana hali na kutambulisha mambo ya msingi yanayoendelea katika mahusiano yako wewe na mpenzi wako. Hata hivyo kuna wakati watu wengine wa pembeni, wawe majirani, ndugu, wazazi au marafiki wanaweza kuwa ‘sumu’ ya mahusiano yako, hasa pale unapowategemea sana kutoa msaada, maoni au maelekezo katika maisha yako ya mapenzi. Makala hii inaeleza mambo ya msingi unayoweza kufanya ili kupunguza uwezekano wa rafiki, ndugu, jamaa, au wazazi kuwa ‘sumu’ ya mapenzi yako… endelea kusoma

[Jarida la Bure] 👉Kijitabu cha Kilimo Bora cha Hoho

[Hadithi Nzuri] 👉Stori inayogusa!!

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa

.

mtu.gif
KADI-MMISI-MZAZI.JPG

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.