Tafuta

.

Ndugu yako yupo hapa anakuulizia Anakupenda sana na amekumiss

πŸ‘‰SOMA ZAIDI HAPA...

πŸ‘‰ Naomba majibu! Ungekua wewe ungefanjaje?πŸ‘‡βœ”

Nisaidie hili :

KUNA BWANA 1 MKAZI WA UNGUJA, ILA yupo London akawaagiza nduguze wamuolee MKE, wakamuolea.
Jamaa akaja Unguja Ili kukutana na MKEWE. Alipofika air port zanzbar kabla hajafika nyumbani akakutana na msichana mzuri akashawishika akamtongoza wakaenda guest na wakafanya YAO Alipoenda nyumbani,ili akutane na MKEWE, akaambiwa yupo sokoni, aliporudi yule msichana kumbe ndio MKE mwenyewe! waliyekuwa nae gest.
Je huyo Jamaa alizini au alilala na MKEWE? Na mme atamchukuliaje mke wake? mke atamwonaje mme? nani malaya? kama una maoni tiririka kwa sms au muulize mdau mwingine. UNIPE JIBU!😎✌🏿

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu (Naomba majibu! Ungekua wewe ungefanjaje?).πŸ‘ Share facebook, twitter, Google+ n.k bila kusahau WhatsApp! Share kote wenzio nao wasomeπŸ’―βœ”

Tafuta ndugu mliopoteana hapa Wanakusubiri uwatafute

πŸ‘‰SOMA ZAIDI HAPA...

rafiki.gif

.