Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga🌿🍅 Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

👉 Misingi 6 ya kuwa na Amani na Furaha katika Maisha

HII NI MISINGI 6 YA KUWA AMANI NA FURAHA KATIKA MAISHA:

1. Usimchukie yeyote hata kama atakukosea sana.

2. Ishi maisha ya kawaida hata kama upo juu kimaisha.

3.Tarajia baraka hata kama magumu yanakusonga.

4.Toa hata kama wewe umenyimwa.

5.Onyesha tabasamu hata kama moyo unavuja damu.

6.Usiache kuwaombea wengine hata kama yako hayajajibiwa.

Hakika Mwenyezi Mungu ni Mwingi wa Rehema.

[VIDEO KALI] 👉Cheki jamaa alivyoanguka mtini👈

🙉🙉🙉Usisahau kushare posti hii kuhusu; Misingi 6 ya kuwa na Amani na Furaha katika Maisha.💯✔ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!👍

Usikubali kupitwa na 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠. Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔. 👉Bofya hapa Kuchukua👈

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-🙉

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+✔ Kina kurasa 270 zenye picha📷 na vichekesh😂 zaidi ya 300💨👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga🌿🍅 Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠 Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

📰 Posti nyingine👇

📌 Haya majaribu mengine kwenye mapenzi ni magumu, ungekua wewe ingekuaje?

BAADA YA KUCHUNIANA KWA
MUDA MREFU
MPENZI WA KIKE ANAAMUA
KUMPIGIA MSELA
WAKE SIMU.
Simu inaita kwa mara kwanza hadi
inakatika
bila kupokelewa. Manzi hakati
tamaa, anapiga
tena na baada ya ngrii ngrii kama
sita, jamaa
ndo anapokea simu.
Hata baada ya kupokea, jamaa
haongei neno
hata la HALOO. Manzi inabidi
alianzishe.
MANZI: Hey Frank, mambo.
LI-FRANK: Poa.
MANZI: Mbona hupokei simu
jamani.
LI-FRANK: Hii imejipokea, au?
MANZI: Hee yaishe basi. Mbona
kimya sana
siku hizi.
LI-FRANK: Unataka nimpigie nani
makelele.
MANZI: Mbona unanijibu hîvyo
Frankie.
LI-FRANK: Kukujibuje.
MANZI: Hivyo kifupi na majibu ya
chooni.
LI-FRANK: Unataka nikujibuje sasa
kama jibu la
swali lako ni hilo.
MANZI: Kwa hiyo hilo ndo jibu la
swali langu.
LI-FRANK: Ndo màana yake. Kama
unataka
majibu marefu na yenye maelezo,
nenda
kapime UKIMWI kisha ombea uwe
nao. Hapo
utapata majibu uyatakayo na
maelezo mengi
tu.
Manzi anakaa kimya kama dakika
1 hivi.
Anashusha pumzi ndefu ya
kuchoka au kukata
tamaa tuseme.
MANZI: Hivi Frank nimekukosea
nini?
LI-FRANK: Kunipigia simu.
MANZI: (huku kama anataka kulia)
Jamaniii.
LI-FRANK: Nyo nyo nyooo. Msyuuu.
Manzi anasikika anavuta vikamasi
ila hakati
simu.
LI-FRANK: Unakunywa supu.
MANZI: (Huku akiwa na sauti ya
kilio). Hivi
Frank kweli umebadilika hivi?
LI-FRANK: Kwa hiyo unanitukana.
Nimekuwa
Zombie mimi, au mzimu.
Unanitukana Marry, si
ndio eeh.
MANZI: Hapana si hivyo.
LI-FRANK: Ila.
MANZI: Basi nisamehe.
LI-FRANK: Umepiga simu ili iweje.
MANZI: Leo ni siku yako ya
kuzaliwa Frank.
LI-FRANK: Kwa hiyo.
MANZI: Happy Birthday.
LI-FRANK: Kingine.
MANZI: Nakupenda Frank.
LI-FRANK: Umemaliza?
MANZI: (Akiwa kakata tamaa juu
ya Frank).
Nimekumiss pia, naomba urudi
uwe nami.
LI-FRANK: Umemaliza?
MANZI: Ndio.
LI-FRANK: Haya kata simu.
MANZI: Frank please. Usinifanyie
hivyo jamani.
LI-FRANK: Sibadili neno, kata
simu.
MANZI: Ok. Aaah! Poa, asante
Frank.
Simu inakatwa.
Baada ya dakika kumi, simu ya
Manzi inaita.
Kucheki, ni Frank. Hata sekunde haiishi
inapokelewa.
FRANK: Umekasirika?
MANZI: Hapana, ila nimeumia.
FRANK: Chungulia dirishani.
Manzi ananyanyuka na kufungua
mapazia ya
dirisha laké. Uso kwa uso na
tabasamu la Frank
pale dirishani.
FRANK: Naamini utadumu na mimi
maishani
mwangumwote. Kama umeweza
kuvumilîa haya
madogo, na kuficha hisia zako
kuwa
hujakasirika, naamin utavumilia
na makubwa
na kuficha ya ndani. I miss you
too, Marry. Ni
wewe pekee uliyenitakia siku
yangu ya
kuzaliwa. Ukiwatoa dada na mama
yangu,
wewendiye mwanamke pekee
nitakae kuelewa.
Unajua Marry alikuwaje?
Nisikumalizie uhondo.
Jaribu na wewe kufata njia ya LI-
FRANK uone
kama Manzi wako atakuwaje.
TEHE.
Angalizo
USIJARIBU HIYO,
KIBONGOBONGO HATA KAMA
UNATANIA UTAPIGWA CHINI MAZIMA…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Haya majaribu mengine kwenye mapenzi ni magumu, ungekua wewe ingekuaje?

📌 Mtunzi katumia falsafa Nzuri sana!!

MTUNZI KATUMIA FALSAFA NZURI SANA.
Mtoto mdogo alimfuata baba yake na
kumuliza, "
Nini maana ya SIASA?"
Baba akajibu, " Mwanangu ngoja nijaribu
kujibu kwa mfano huu,
Mimi natafuta fedha
ya matumizi, hivyo niite mimi BEPARI,
Mama yako yeye anasimamia matumizi ya
fedha, hivyo mwite SERIKALI,
Mimi na mama yako tuko kwa ajili ya kuwapa
nyie
mahitaji yenu hivyo nyinyi
twawaita WANANCHI.
Dada wa kazi yeye anatusaidia kazi za hapa
ndani hivyo tunamwita MFANYAKAZI. Na mdogo
wako ambaye ni mdogo tumwite FURSA ZA
BAADAYE" Haya sasa mwanangu hebu fikiri na
uone kama ina kupa jibu la kuridhisha….!
Kijana akaondoka na kwenda kulala huku
akifikiri na kuyatafakari maneno aliyoyasema
baba.
Baadae usiku ule, akasikia mtoto ambaye ni
mdogo wake akiwa analia hivyo akaamua
kuamka na kwenda kumcheki. Akaona mtoto
kajinyea na kajipaka uchafu huo huku akilia
kuashiria anahitaji msaada. Akaamua aende
chumbani kwa baba na
mama, akamshuhudia mama akiwa peke
yake kalala usingizi mzito na hana habari yoyote.
Hakutaka kumwamsha akaona angemsumbua
mama, akarudi na kwenda chumba cha dada wa
kazi na kuona mlango umefungwa.
Akachungulia kupitia tundu la ufunguo na
kuona dada wa kazi akiwa na baba. Akakata
tamaa na kurudi kulala bila ya kuwa
na msaada wowote kwa mdogo wake.
Siku ya pili mtoto akamwambia baba,
"sasa nafikiri naelewa maana halisi ya SIASA."
Baba akasema,
" safi sana mtoto mzuri,
haya sasa niambie kwa maneno yako maana
halisi
ya siasa kwa jinsi
ulivyoitafakari"
Mtoto akajibu, "Ni hivi, wakati BEPARI
anamyanyasa na kumtumia vibaya
MFANYAKAZI, SERIKALI imelala usingizi mzito,
Na
WANANCHI hawasikilizwi shida zao huku FURSA
ZA BAADAYE zikiwa zimesusiwa kwenye uchafu
bila
msaada.
Baba kidogo azimie.
TAFAKARI, CHUKUA 🏃👣….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Mtunzi katumia falsafa Nzuri sana!!

📌 Kitu ambacho mabinti wanatakiwa kushtuka

Ambacho mabinti wanatakiwa kustuka , ni kwamba wengi wataolewa na bodaboda, wafanya biashara, ukibahatika mwanasiasa, kwa sababu wasomi hawana ajira, hivyo atakwambia nisubiri nipate kazi , utazeeka unamsubiri….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Kitu ambacho mabinti wanatakiwa kushtuka

📌 Punyeto kwa wanaume

Punyeto ( kwa wanaume ) ni kitendo
cha mwanaume, kujifikisha mwenyewe
kileleni kwa kujichua uume hadi
kumwaga mbegu za kiume. Uchunguzi
unaonyesha katika watu wa jinsia ya
kiume kumi wenye umri wa kuanzia
miaka 16 hadi 45, angalau wanne kati
yao wamewahi kupiga punyeto katika
kipindi fulani cha maisha yao, na wawili
kati yao wanajihusisha na upigaji
punyeto. Uzoefu unaonyesha, asilimia kubwa
ya wanaume wanao piga punyeto
huanza katika umri wa kubalehe
( miaka 14-16 ), wengine huachana na
tabia hiyo mara baada ya kupata
wapenzi wa kike ama kuoa na
wengine huendelea na tabia hiyo hata
baada ya kuoa .
Zipo sababu mbalimbali zinazo
wapelekea wanaume kupiga punyeto, ila
kubwa kati ya hizo ni pamoja na
kutokuwa na wapenzi, kutokuwa na
wapenzi wanao kidhi vigezo vyao, kuwa
katika mazingira yasiyokuwa na
wanawake ( mfano katika shule za
sekondari za bweni za wavulana tu ),
kujiepusha na hatari ya kupata
maambukizi ya v.v.u nakadhalika….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Punyeto kwa wanaume

📌 Ukipenda Boga, penda na ua lake

UKIPENDA BOGA PENDA NA UA LAKE: Alifika
mwanaume akiwa ana hema ametoka kazini
kabla ya muda wa kawaida,akamwambia mke
wake Jiandae haraka tuna safiri kwenda
mbeya,mke akamuuliza kuna nini?? Akajibu mama
amefariki..mke akamwambia mi siwezi kwenda
kilioni nikiwa hivi, akaenda saluni akaweka
nywele vizuri na kubandika kope za
macho,aliporudi akaanza kupanga
nguo,akamuuliza mmewe hv mama yako
amefariki na nini?? Mme wake akamwambia
mama yangu hana kitu nimetoka kuongea nae
sasa hv…mke akahamaki si umeniambia kuwa
kuna msiba?? Akajibiwa kuwa mama yako ndio
kafariki,mke akaanza kugalagala na kupiga kelele
niwahishe haraka nyumbani nikamzike mama n
+sije kuta wamezika.,mme wake akamwambia
siwezi kwenda msibani nikiwa hv..subiri nikanyoe
ndevu……….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Ukipenda Boga, penda na ua lake

📌 Dondoo ya leo!

DONGO LA LEO ……..
Kwa lugha nyepesi ni kwamba ukiajiriwa maana
yake umeshindwa kujitegemea kwa ujuzi wako
(yaani hujui ufanyie nini) hivyo umeona uukabidhi
ujuzi wako kwa wenye "akili na uwezo" wa
kuupangia matumizi ya huo ujuzi wako.
Ndio maana licha ya kwamba elimu ni yako
wewe, maarifa ni yako wewe, vyeti ni vyako
wewe; na kazi unafanya wewe; lakini hao
waliokuajiri ndio wanakuamulia kiasi gani
wakulipe! Si hivyo tu bali pia wanao uhuru wa
kukupiga mkwara, kukutishia na hata kukufukuza
muda wowote (utakapowakosea, watakapojisikia
ama watakapokuchoka)! Nini nakwambia? Kama
umeajiriwa, usiridhike wala usibweteke na
mshahara pekee kwa 100%, hebu jiongeze aiseee,
una uwezo wa kuzalisha zaidi sambamba na
mshahara (waliojisikia) kukulipa.
Usiufunge uchumi wako kwenye gereza la ajira,
fikiria zaidi ya ajira maana hao waliokuajiri
nakuthibitishia HAKUNA mwenye mpango mzuri
na "future" yako, zaidi sana wanaihujumu "future"
yako!
Nimemaliza!
USHAURI WANGU ANZA KUAJIRIWA KAMA
MUWEKEZAJI TU ILI UJIAJIRI NA KUAJIRI
WENGINE.
We nuna weee, kasirika weee, vimba weee
mpaka upasuke, lakini kidonge hicho kimeze japo
kichungu, ndiyo dawa tena utafanyaje, ila mwisho
wa siku uwe na USIKU MWEMA ili ukawaze na
kuwazua vizuri…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Dondoo ya leo!

📌 Unamkabidhi Moyo kibaka wa mapenzi unategemea nini!!

UNAMKABIDHI MOYO KIBAKA WA MAPENZI
UNATEGEMEA NINI?
Kibaka siku zote ni mtu mdokozi mdokozi yeye
anayakuwa kitu fasta na kusepa hana uwezo wa
kuja kuvunja nyumba yako na kuiba ila anaweza
kutoboa dirisha lako na kuiba simu, anaweza
kuruka ukuta na kuiba nguo.
Wapo vibaka wengi sana kwenye mapenzi siku
hizi
wao kazi yao ni kuonja onja miili ya watu kama
wanavyoonja mboga, yaani wao hawawezi
kudumu
katika mapenzi yupo na wewe siku kadhaa na
ndani ya siku hizo tayari anaanza kumfikiria mtu
mwingine.
Kibaka wa mapenzi anapokuja kukutongoza
anajua
wazi kuwa ukishampa penzi siku kadhaa atasepa
zake ila hajali maumivu utakayo yapata, hajali
muda utakao kupotezea wala hajali ni kwa kiasi
gani ulimthamini.
Kibaka wa mapenzi yeye hatafuti mtu kwa ajili
ya
kuwa nae kwa kujenga maisha hapana yeye
anatafuta mtu kwa ajili ya kusex tu na hapo ndio
utaona kila mnachoongea kina husu sex tu na si
kingine.
Kibakahuyu akiwa na mtu mwingine ambae
anakidhi haja yake hakika hawezi kukutafuta
yeye
anakutafuta pale anapokosa chakula anachotaka.
Kibaka wa mapenzi anaweza kukufanya wewe ni
mchepuko sababu tayari ana mtu ambae ana
mipango nae na anamuheshimu ila wewe
amekuweka ziada au anakuja kwako kutafuta
taste
nyingine na kuifurahisha nafsi yake.
Kaaa mbali na vibaka wa mapenzi maana dunia
ya
sasa wapo wengi sana hata huyu unaewsiliana
nae
sasa ni kibaka wa mapenzi sababu tayari ana
mtu
wake wewe umefanywa spea tairi kazi yako ni
kusubiri ajali, au kusubiri pancha ndio utumike na
wewe unafurahi na kujiona mjanja kumbe
umenasa
kwenye penzi la Kibaka.
Kibaka wa mapenzi atakutia mimba na kuikana,
kibaka wa mapenzi atakuacha peke yako ulee
mtoto wake akikua atakuja kusema mtoto wake,
kibaka wa mapenzi atakujali wakati wa furaha tu
kwani shida yeye hazitaki.Kibaka wa mapenzi
atakuvalisha pete na mwisho wa siku atakuacha
nayo na kumuoa mwingine, Kibaka wa mapenzi
amemuumiza rafiki yako jana. Kibaka wa
mapenzi
yupo na wewe ala ana mmendea rafiki yako
anataka kumtafuna na yeye…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Unamkabidhi Moyo kibaka wa mapenzi unategemea nini!!

📌 FURSA ZA NDOA NA UMRI WA WANAWAKE

Poleni Sana madada wa zama hizi wenye umri wa kuanzia miaka 30 na kuendelea. Mliochezea fursa…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉FURSA ZA NDOA NA UMRI WA WANAWAKE

📌 Jifunze kupitia kisa hiki cha mume na mke

Mume alirejea nyumbani na kukuta ujumbe juu ya meza umeandikwa "NIMEONDOKA" ilikuwa jioni, alienda jikoni na kukuta kukavu, aliwaita watoto na kuwauliza wakasema walimuona Mama akiondoka na begi lakini hakuwaambia anaenda wapi. Mume alichanganyikiwa, alijaribu kuchukua simu kumpigia lakini ilikuwa haipatikani, kabla hajafanya chochote mtoto wao wa mwaka mmoja alikuja akilia na kusema ana njaaa…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Jifunze kupitia kisa hiki cha mume na mke

📌 Sababu 5 zinazosababisha wanawake warembo wazuri wasiolewe

Wanawake wengi warembo husalia peke yao na kufa katika hali hiyo kutokana na sababu tofauti…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Sababu 5 zinazosababisha wanawake warembo wazuri wasiolewe

📌 Hii chain ya mahusiano ni shida

BOSS anamwambia sekretari wake:
Wiki hii tutaenda wote Serena Hotel kwenye mkutano fanya mipango yote…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Hii chain ya mahusiano ni shida

📌 Mambo 5 ambayo wanawake wanatamani mwanaume ajue wakati wa kufanya mapenzi

Hivi ni baadhi ya vitu ambavyo wanawake hutamani sana wanaume zao wawe wanajua katika mapenzi, ili wasipate shida ya kumwambia mara kwa mara, jambo ambalo si wanawake wengi huwa uwezo wa kumwambia mtu, hapo ndipo unakuta mara nyingi mwanamke anaanza kuchepuka na kwenda kwa mtu mwingine wa kawaida tu kupata mahitaji yake baada ya kuona kile anachokitaka hakipati kwa mpenzi wake.

The ListPages module does not work recursively.

….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Mambo 5 ambayo wanawake wanatamani mwanaume ajue wakati wa kufanya mapenzi

.

📓 Posti za sasa👇

A Wosia mzuri kwako

Wosia mzuri kwako:
1.USIMWAMINI MTU YEYOTE
2.ANAYESEMA ANAKUPENDA SANA MCHUNGUZE
KWA MAKINI.
3.ANAYEKULETEA HABARI ETI FULANI KASEMA
HIVI, FIKIRIA YEYE ALISEMA NINI.
4.USITEGEMEE MTU ATATUNZA SIRI YAKO
ILIYOKUSHINDA WEWE BINAFSI KUITUNZA.
5. OMBA MUNGU AKUPE MACHO YA MOYONI
ILI UMJUE MWEMA NA MBAYA WAKO.
6.ANAYEKUPENDA KWA DHATI UTAMJUA WAKATI
WA SHIDA ZAKO.
7.HAKUNA ANAYEFURAHIA MAFANIKIO YAKO
ZAIDI YA FAMILIA YAKO.
9.MTHAMINI NA KUMJALI ALIYECHANGIA
KUFIKA HAPO ULIPO.
Mwisho: MPENDE MTU KWA MATENDO YAKE NA
SIO MANENO YAKE.
Give or take. Ndo kama hivi….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Wosia mzuri kwako

A Jinsi ya kumjua mwanamke ambaye hajatulia a.k.a kicheche

Dalili ya kwanza ya mwanamke kicheche mi kwamba huwa huwa mara nyingi hawataki mambo ya mahusiano na mambo ya kupendana, wanataka siku zote wawe huru hata mtu yeyote mwenye uwezo zaidi ya aliyenaye akitokea, iwe rahisi kwake kujihusisha naye. Utasikia akisema tuwe Marafiki tuu…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Jinsi ya kumjua mwanamke ambaye hajatulia a.k.a kicheche

A Siri za mafanikio na Jinsi ya kufanikiwa

Tafuta fulsa kila kona.
Tumia kipaji chako.
Kuwa na nidhamu katika fedha - matumizi mazuri ya pesa, nidhamu kwa watu wanaokuzunguka, usijikweze, usibague jamii, heshimu wote waliokaribu yako nk…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Siri za mafanikio na Jinsi ya kufanikiwa

A Kila mtu dunia hii anahistoria yake

Kijana wa miaka 24 alikua anaangalia ktk dirisha la treni, mara akahamaki akasema…….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Kila mtu dunia hii anahistoria yake

A Wosia wa mama kwa binti anayeolewa

Wanauliza uko wapi wosia wa mama kwa bintie
anaeolewa? Huu hapa!
Binti yangu, hivi sasa wewe ni mke wa mtu na
karibuni utakuwa mama pia. Mungu amenibariki
nishuhudie jinsi nilivyokufunza kupika na kufanya
shughuli nyingine za nyumbani.
Nilikufundisha jinsi ya kuheshimu mume, na
kutokuwa na hasira zisizo na msingi. Lakini kama
utafanya vinginevyo, hutakuwa binti yangu
niliyekuzaa bali mwanamke mwenzangu.
Binti yangu, unamuona mumeo? Ni gentlemen
haswa! Ila usichukulie faida ya yeye kuwa
gentlemen kumletea mizengwe. Usilete ujinga
dhidi yake. Mwanangu unaona hili kovu kwenye
paji langu la uso? Baba yako ndio alinips hili
kovu.
Alinivumilia muda mwingi sana, ila siku moja
from nowhere nilimuudhi tena, najua halikuwa
lengo lake ila hasira zilimfika hapa akanipiga
mara moja na kunumiza.
Mamii, Wanaume wanachukia pale
unapomwambia "HUWEZI". Anajua anaweza
akafanya zaidi ya hapo lakini anafanya hivyo
kukulinda asikuumize. Binti yangu pale
kutakapokuwepo na kutouelewana, jaribu kunywa
maji, huwezi ukaongea huku maji yapo mdomoni.
Sasa una familia mbili. Una bahati sana mamii,
Vumilia na heshimu familia yako kama ulivyokua
ukifanya hapa. Jifunze kuwakarimu watoto wa
majirani zako, na karibuni watoto wako
wataizunguka meza yenu kwa upendo mkila
pamoja chakula kwa furaha.
Unaliona lile hotpot langu kubwa? Nililinunua
wakati bado sina hata mtoto mmoja, kabla ya
kuwazaa ninyi. Lakini mara kadhaa nilipika
chakula na kulijaza na kula pamoja na watoto
wasio na pa kula.
Jifunze kuwa mkarimu, wakarimu wageni walau
hata kwa maji ya kunywa. Usinyanyapae wageni,
usidharau ndugu wa mumeo bali walete kwa
pamoja. Jifunze ku appreciate jitihada ndogo
zinazofanyika na karibuni watajifunza mengi
kutoka kwako na watakupenda.
Leo umevaa shela la harusi, na unaonekana ni
mzuri haswa lakini kuna gauni jingine utalivaa
tena kwa miezi tisa! Gauni la ujauzito. Nami
nililivaa pia.
Pale kutakapokuwa na kutokuelewana, usirudi
hapa nyumbani. Msuluhishe wenyewe huko huko
na jenga nyumba yenye furaha. Nilijenga yangu
na baba yako amekuwa akifurahia mpa….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Wosia wa mama kwa binti anayeolewa

A Nguvu ya umoja na ushirikiano

Siku moja kundi la watu 500 walikua wamehudhuria Semina. Mara msemaji mkuu wa semina hiyo akaanza kumpa kila mtu puto (balloon), na kuwaambia kila mmoja aandike jina lake juu la puto alilopewa. Kisha maputo yote yakakusanywa na kuwekwa kwenye chumba kimoja.Kisha watu wote wakaambiwa waingie kwenye chumba hicho na kila mmoja atafute puto lenye jina lake ndani ya dakika 5. Kila mmoja akaanza kuhangaika huku na kule akitafuta puto lake bila mafanikio, na chumba chote kikawa na fujo tupu.Baada ya dakika 5 kwisha, hakuna hata mmoja aliyekua amefanikiwa kupata puto lake. Ndipo msemaji akawaambia basi kila mmoja achukue puto lolote tu na ampe mtu ambaye jina lake limeandikwa kwenye puto hilo. Ndani ya dakika chache kila mmoja akawa ameshapata puto lake.Ndipo msemaji mkuu akasema: "Hii inatokea kwenye maisha yetu kila siku. Kila mtu anahangaika kutafuta furaha yake huku na kule, bila kujua ilipo. Furaha yako ipo kwenye Furaha za watu wengine. Wape furaha watu wanaokuzunguka;nawe utapata Furaha yako.Usipende kujitenga… Maisha ni watu…. Bila watu hakuna furaha….hakuna Maisha!….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Nguvu ya umoja na ushirikiano

A Dada zangu huu ni mwaka wa mabadiliko

DADA ZANGU HUU NI MWAKA WA MABADILIKO
Umempata bwana
Umempenda kweli
Umemlalamikia kwanini hakupeleki kwa wazazi
Bwana akakupeleka kwa wazazi wake kukutambulisha
Siku ya kwanza umeshinda unachat..
Siku ya pili umeshinda unachat…wanak
utazama tu,
Siku ya tatu ukaambiwa sasa zamu yako kupika,vya huku unaweka huku..vya hapa unaweka pale..
Yani hujui kupika kabisa…sufuria unashika utadhani umeshika powerbank, unapika na lipstick,umevaa saa, umevaa ma culture msosi wa kula wakwe zako huwezi kupika..umevaa "MINISKIRT" hata wafanyakazi wa fastjet umewapiku
Ukiambiwa kuwa hufai kuolewa unavuta mdomo kama umenyimwa ubuyu…
Unaanza sema wakwe hawakupendi …unalalamika weeeee
Unashindwa kuelewa kuwa wewe ndo tatizo..
Usitake kuolewa ukadhani mumeo atakuwa anakula chips na wewe utakuwa unakula Pizza kila siku.
Tambua hata kuchemsha chai basi ,jamani au unadhani Google wataleta APP ambayo unaweka USB kwenye simu unaielekezea kwenye sahani inaproduce msosi?
Tumia akili ndoa ujipange…
Usidhani ndoa ni kama kupiga picha huku umejibinua binua makalio…
Ni mtazamo tu, Take it O Leave it….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Dada zangu huu ni mwaka wa mabadiliko

A Haya majaribu mengine kwenye mapenzi ni magumu, ungekua wewe ingekuaje?

BAADA YA KUCHUNIANA KWA
MUDA MREFU
MPENZI WA KIKE ANAAMUA
KUMPIGIA MSELA
WAKE SIMU.
Simu inaita kwa mara kwanza hadi
inakatika
bila kupokelewa. Manzi hakati
tamaa, anapiga
tena na baada ya ngrii ngrii kama
sita, jamaa
ndo anapokea simu.
Hata baada ya kupokea, jamaa
haongei neno
hata la HALOO. Manzi inabidi
alianzishe.
MANZI: Hey Frank, mambo.
LI-FRANK: Poa.
MANZI: Mbona hupokei simu
jamani.
LI-FRANK: Hii imejipokea, au?
MANZI: Hee yaishe basi. Mbona
kimya sana
siku hizi.
LI-FRANK: Unataka nimpigie nani
makelele.
MANZI: Mbona unanijibu hîvyo
Frankie.
LI-FRANK: Kukujibuje.
MANZI: Hivyo kifupi na majibu ya
chooni.
LI-FRANK: Unataka nikujibuje sasa
kama jibu la
swali lako ni hilo.
MANZI: Kwa hiyo hilo ndo jibu la
swali langu.
LI-FRANK: Ndo màana yake. Kama
unataka
majibu marefu na yenye maelezo,
nenda
kapime UKIMWI kisha ombea uwe
nao. Hapo
utapata majibu uyatakayo na
maelezo mengi
tu.
Manzi anakaa kimya kama dakika
1 hivi.
Anashusha pumzi ndefu ya
kuchoka au kukata
tamaa tuseme.
MANZI: Hivi Frank nimekukosea
nini?
LI-FRANK: Kunipigia simu.
MANZI: (huku kama anataka kulia)
Jamaniii.
LI-FRANK: Nyo nyo nyooo. Msyuuu.
Manzi anasikika anavuta vikamasi
ila hakati
simu.
LI-FRANK: Unakunywa supu.
MANZI: (Huku akiwa na sauti ya
kilio). Hivi
Frank kweli umebadilika hivi?
LI-FRANK: Kwa hiyo unanitukana.
Nimekuwa
Zombie mimi, au mzimu.
Unanitukana Marry, si
ndio eeh.
MANZI: Hapana si hivyo.
LI-FRANK: Ila.
MANZI: Basi nisamehe.
LI-FRANK: Umepiga simu ili iweje.
MANZI: Leo ni siku yako ya
kuzaliwa Frank.
LI-FRANK: Kwa hiyo.
MANZI: Happy Birthday.
LI-FRANK: Kingine.
MANZI: Nakupenda Frank.
LI-FRANK: Umemaliza?
MANZI: (Akiwa kakata tamaa juu
ya Frank).
Nimekumiss pia, naomba urudi
uwe nami.
LI-FRANK: Umemaliza?
MANZI: Ndio.
LI-FRANK: Haya kata simu.
MANZI: Frank please. Usinifanyie
hivyo jamani.
LI-FRANK: Sibadili neno, kata
simu.
MANZI: Ok. Aaah! Poa, asante
Frank.
Simu inakatwa.
Baada ya dakika kumi, simu ya
Manzi inaita.
Kucheki, ni Frank. Hata sekunde haiishi
inapokelewa.
FRANK: Umekasirika?
MANZI: Hapana, ila nimeumia.
FRANK: Chungulia dirishani.
Manzi ananyanyuka na kufungua
mapazia ya
dirisha laké. Uso kwa uso na
tabasamu la Frank
pale dirishani.
FRANK: Naamini utadumu na mimi
maishani
mwangumwote. Kama umeweza
kuvumilîa haya
madogo, na kuficha hisia zako
kuwa
hujakasirika, naamin utavumilia
na makubwa
na kuficha ya ndani. I miss you
too, Marry. Ni
wewe pekee uliyenitakia siku
yangu ya
kuzaliwa. Ukiwatoa dada na mama
yangu,
wewendiye mwanamke pekee
nitakae kuelewa.
Unajua Marry alikuwaje?
Nisikumalizie uhondo.
Jaribu na wewe kufata njia ya LI-
FRANK uone
kama Manzi wako atakuwaje.
TEHE.
Angalizo
USIJARIBU HIYO,
KIBONGOBONGO HATA KAMA
UNATANIA UTAPIGWA CHINI MAZIMA…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Haya majaribu mengine kwenye mapenzi ni magumu, ungekua wewe ingekuaje?

A Wanawake wavumilivu jamani

KUNA WANAWAKE WAVUMILIVU HUKU DUNIANI MFANO HAKUNA……..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Wanawake wavumilivu jamani

.

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti Linafundisha ulimaji wa matikiti
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Hoho Kilimo cha hoho kimeelezewa
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi Linafundisha kulima kabichi
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠 Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.