Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa punguzo kutoka Tsh 7000/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.
๐Ÿ‘‰<<Bofya hapa Kuoda>> Kizuri

.

๐Ÿ‘‰ Marafiki zangu wa Facebook ujumbe wangu huuโœ…

JAMANI JAMANI JAMANI

RAFIKI ZANGU WA FACEBOOK, LEO NATAKA TUKUMBUSHANE NENO DOGO TU, LAKINI NI LA MUHIMU SANA:
Fuatana nami;

๐Ÿ‘ฉMsichana FACEBOOK Amepost picha amevaa nusu uchi badala umsaidie kujitambua Na namna ya kujistili na kuvaa kwa heshima badala yake unamsifia! (Unasifia ujinga) unaanza,
"WOW Umependeza" Mara "U are beautiful" Mara "I like it!" maraa "u look sexy!"
Wewe utakua sehem ya tatizo.
TUBU

Hakua mke wako wa ndoa lakini ukafanya nae ngono, akapata mimba ukamwambia aitoe, Uzinzi+uasherati+Mauaji = Jehanam.
๐Ÿ—ฃTUBU

Unasinzia wakati wa ibada lakini unaweza kufuatilia tamthilia mpaka sa nane usiku, unachat Whatsapp hadi usiku wa manane na ni ngumu sana kupata japo dakika 30 za kuwasiliana na MUNGU, utashangaa kuona mtu yuko active kwa social networks;
WhatsApp-"last seen 1min ago"
Facebook-"last seen 2min ago"
Twitter-"last seen 1min ago"
Instagram-"Last seen 1min ago"
Messenger-"Last seen 1sec ago"
BIBLIA na MAOMBI-"Last seen 3years ago"
Wewe umekufa kiroho.
๐Ÿ—ฃTUBU

Ni rahisi kufoward Ujumbe wa kuchekesha kwa marafiki zako kuliko Ujumbe wa neno la Mungu Kwanini? Mtu akikutumia sms ya ujumbe wa MUNGU unapanik, akikosea sms ya M-PESA, TIGOPESA, au Airtelmoney ikaja kwako, unatamani akosee tena wiki ijayo.
Acha kupenda pesa kuliko NENO la MUNGU wewe,
TUBU

Makanisani ni bure waumini ni wachache starehe ni malipo. Ukisikia kuna "Show ya Diamond au Harmonize au Lady Jay D… na Ndi Ndi Ndi yake, unataka hata kupora sim ukauze ili uingie ukumbini, kumbi zinajaa na wengine kukosa ticket ama sehem za kukaa
Uzima wa milele bure
Kuingia kanisa bure
Wokovu bure
Upendo wa MUNGU bure
Pumzi ya uhai bure
Ni kwanini unaamua kulipia kwenda jehanam wakati Mbinguni ni bure?
TUBU.

Mara nyingi tunakumbuka siku kama ya wapendanao, ya kuzaliwa, siku ya wanawake, siku ya watoto, boxing day, Christmas day, siku ya Uhuru, siku ya wakulima n.k lakini tunasahau siku ya HUKUMU itakuwaje? Itakua furaha au kulia na kusaga meno?
TUBU

Yeyote asie Mme/mke wako na anataka mfanye ngono kabla ya ndoa huyo ni Adui yako tena umkimbie kabisa, upendo wake ni feki sababu hakuna MTU anaekupenda kwa dhati anaetaka uende jehanam na kukosa pepo
TUBU

Unasema "Nataka nioe mke Mzuri"/"Niolewe na handsome, ninunue gari zuri, ni jenge Nyumba nzuri" Je hayo ndio unafikiria tu??? Hujui kama utakufa na utaviacha? Acha kuwa mjinga, Wekeza kwa MUNGU kisha,
TUBU

Wewe dada, Makeup, mascara, wanja, lipstick, Powder, kope kubandika, mambo yote ya "Made in China" kama (kuongeza makalio n.k) yote ni bure kama moyo wako hujaupamba kwa Tabia njema na hofu ya MUNGU, bado utaonekana Mbaya tu! Jipambe kwa Tabia njema na KRISTO atawale na uso wako utang'ara automatically tu!
๐Ÿ—ฃTUBU dada.

Je unadhani majuto ni pale ambapo hujaoa mke ulikua unamtaka? kuolewa na Mme uliemtaka? Ama nikutosoma course uloipenda? Hapana… majuto ni pale utapoingia kaburini bila tumaini la kufufuliwa kwajili ya uzima wa milele.
๐Ÿ—ฃTUBU

Hata uwe tajiri, masikin, mrembo, mwembamba, mnene, mfupi, mrefu, mbaya, mweusi, mweupe, ustazi, mchungaji, professor, mfalme, mtumwa, huru, n.k kifo hakijali wewe ni nani siku ikifika unakwenda. ๐Ÿ—ฃ acha kiburi,
TUBU

Unaweza kuahirisha tarehe kama ya mahafali, ya harusi, ya uchaguzi, n.k lakini kamwe huwezi kuahirisha tarehe ya kufa kwako, siku zote kuwa tayari tengeneza na Mungu wako.
TUBU

Wengine ni wagonjwa wewe ni mzima
Wengine wamekufa wewe unaishi
Wengine hawajala wewe umekula
Wengine wanahuzuni wewe una furaha
Wengine wamepata 1,000 wewe umepata elf 10,000 lakini mbona hauna shukrani kwa MUNGU?
๐Ÿ—ฃTUBU

Ni ukarimu wa MUNGU tu amekukirimia kwani wewe umefanya nini hata akukarimu? Mwambie BWANA Mimi si kitu si chochote ila nataka uzima wa Milele
TUBU

KUMBUKA:
Toba ya kweli sio kulia machozi Bali Toba ya kweli ni pale unapobadilika

TUBU saivi, usingoje baadae.
*MUNGU KWANZA!!!*…….

๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Marafiki zangu wa Facebook ujumbe wangu huu.๐Ÿ’ฏโœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp!๐Ÿ‘

๐Ÿ“šMsomaji wangu mpendwa, leo nimekuandalia ๐Ÿ“– ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” ambacho nakupa kwa bei ya punguzo kutoka Tsh 6500/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰ ๐Ÿ‘‰<<Bofya hapa Kuoda>>๐Ÿ‘ˆ ili nikutumie kwenye๐Ÿ“ง email yako Leo Leoโ˜‘ Usikubali Kukosa.๐Ÿ‘๐Ÿ’ช

๐Ÿผ Endelea kusoma kuhusu;-๐Ÿ™‰

๐Ÿ“Œ Ni ushauri tuu kwako weweโœ”

๐Ÿ“Œ Soma Hii itakusaidia sanaโœ”

๐Ÿ“Œ Hadithi ya kusisimuaโœ”

๐Ÿ“Œ Dondoo ya leo!โœ”

happy-times-smiley-emoticon.gif

.

vichekesho.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 6500/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” kwa Tsh 1500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 7000/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 1500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

๐Ÿ“ฐ Posti nyingine๐Ÿ‘‡

๐Ÿ“Œ Soma hapa wewe kijana wa kiume

Soma…hapa..we we kijana wa kiume.๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ‘‡๐Ÿฝ
*Nawaandikia ninyi vijana wa kiume na wanaume wote,
maana mna nguvu na mmejaliwa na mwenyezi Mungu utashi,
hekima na busara ili muweze kutawala kila kitu tokea kuumbwa kwa misingi ya ulimwengu huu*.
` 1. Oa mwanamke ambae unaweza KUSALI nae na sio kwa sababu anajua MAPENZI vema. 2. Mwanaume bora KAMWE hapimwi kwa idadi ya wanawake alionao au aliotembea nao BALI kwa idadi ya wanawake aliowaambia "Mimi ni mume wa mtu" au ninae mtu tayari. 3. Kuna aina ya wanawake unatakiwa kuwaepuka kabisa kwa gharama yoyote ile, "wanawake wamaodhani uzuri wao ndio bora zaidi kuliko tabia zao" 4. Kila mwanamke anavutia akivaa nguo fupi inayoonesha maungo yake wazi, ila kama utakuta mwanamke amevaa nguo ndefu au za kusitiri mwili wake na bado anavutia, huyu ni dhahabu! Anathamini mali za mumewe! 5. Kamwe usimpe mwanamke mimba ya mtoto kabla hujampa mimba ya malengo na ukayatimiza. 6. Tafuta mwanamke ambae atakupa challenge ya maisha na kuongeza uwezo wako wa kufikiri na sio mwanamke wa kila kitu Ndio! 7. Wanawake wakamilifu hawapatikani popote duniani, ila wanawake bora wapo kila mahali. 8. Mwanamke anaweza kukusaliti, ila Mungu hawezi kukusaliti, hivyo basi kabla hujapata mwanamke Mpate Mungu kwanza. Kuna raha sana kuwa ndani ya Mungu asikwambie mtu! 9. Kama unajijua umefikisha miaka 25 na kuendelea epuka mambo ya kivulana, kuvaa suruali katikati ya makalio, kuvaa hereni, kubadili badili wanawake kama unachambua mitumba ya memorial 10. Usitumie kichwa chako kunyoa kiduku, tumia kichwa chako kuwaza mambo yenye tija ikiwemo kutafuta pesa na kuongeza hazina ya maarifa. `
_*"Being a male is a matter of birth, being a man is a matter of age, but being a gentleman is a matter of choice. A best choice indeed!"*_

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Soma hapa wewe kijana wa kiumeโœ…

๐Ÿ“Œ Ushauri kwa wanaume!!

MIMI NI MWANAUME

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ushauri kwa wanaume!!โœ…

๐Ÿ“Œ HADITHI: Maisha ya ndoa

Baada ya kumaliza sherehe ya ndoa yao, mama wa bibi harusi alimpa binti yake notebook yenye namba mpya ya Akaunti ya benki ikiwa na kiasi cha shilingi laki tatu.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰HADITHI: Maisha ya ndoaโœ…

๐Ÿ“Œ Sifa 15 za kijana ambaye hajakomaa kwa ajili ya ndoa

SIFA 15 ZA KIJANA AMBAYE HAJAKOMAA KWA AJILI YA NDOA
โ™จโ™จโ™จโ™จโ™จโ™จ

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Sifa 15 za kijana ambaye hajakomaa kwa ajili ya ndoaโœ…

๐Ÿ“Œ Babe anatakiwa awe mshamba kidogo kama hivi..

โ€‹โ€‹โ€‹babe anatakiwa kuwa mshamba kidogo… Siyo unadate binti anajua mpaka Lukaku alifunga mabao mangapi msimu uliopita??…
Demu unakaa naye anamjua Boro Yanki, Van Dame, Bill Branks…. Anakuadithia "anodi ya jini mwanzo mwisho"…
Yaani huna hata kipya cha kumfundisha…
Binti anatakiwa ukimuuliza "Bebi unamjua Rooney?? " anakujibu "Namsikia tuu.. Hivi ameimba wimbo gani?? "
Babe anatakiwa kuwa mshamba kidogo… Yaani eti babe anampenda Undertaker na Marehemu Umaga…
Binti anangaalia Movie ya Wrong Turn hata hajifichi amekodoa mimacho kuanzia mwanzo mpaka list ya majina inapita…
Babe anatakiwa ukiangalia naye Final Destination muda wote kafumba macho… Kila Mara anaongea na waigizaji… "Jamani wewe usiende utakufa huko" Mara unasikia "babe toa hii nitaota"…
Siyo Bae anakaza mdomo kabisa kwa hasira mtu akikoswakoswa kufa unamsikia kudadeki afe tu huyo anakihelehele..
BAE anatakiwa kuwa mashamba kidogo.
#BaeUshambaNiSexy.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Babe anatakiwa awe mshamba kidogo kama hivi..โœ…

๐Ÿ“Œ Wakubwa nisaidieni!!

๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡ Wakubwa nisahidieni.

๐Ÿ‘‰ Sio kila EX ni EXPIRED, EX zingine ni EXAMPLE:
Utanielewa tu.
Ulimwengu huu tunaoishi Muogope sana Mpenzi
wa Zamani wa Mkeo kabla HUJAMUOA na
Muogope sana EX wa Mmeo kabla HAJAKUOA
kuliko hata hawa Vidume na Vijike vinavyomtaka
akiwa tayari amevaa pete.
I will tell you WHY!
Kuna watu walipendana sana lakini hao
waliowapenda kwa moyo hawakuoa kutokana na
Situations fulani mwanamke akalazimika aolewe
na kijamaa fulani tu ambacho kilikuja na sera
ambazo 'wanawake wanapenda' na kako vizuri
financially ikabidi huyu mwanamke aachane na
'Tulizo lake la moyo' kidemokrasia tu aolewe na
wewe.
It doesnt matter how lakini hawa watu wawili
walioachana kidemokrasia "Bado wanapendana
deep down" na hata ukifanikiwa kumuoa,
ukamhamisha mkoa wasionane, Ukambadilishia
namba za Simu wasiwasiliane tena, Itapita miaka
hata 6 hawajatiana machoni ipo siku watakutana
Kariakoo kwenye shopping, zile cheche na hamu
na mapigo ya moyo yataruka upya, na kifuatacho
ITV kitakuwa Isidingo Mapenzi yao hayakufa.
Pete haizuii kitu watajikuta wamefanya yao tena
kwa huba zito la kumisiana kwa hali ya juu, wewe
ukidhani Pete pekee itamlinda, kumbe waapiii, na
huo ndio utakuwa mwanzo wa hawa watu wawili
kuwa na Reunion kabambe ya Kulegeza Chaga,
wewe umeoa ?
Mahari mwenzio anapiga Bureee bila Mshenga.
Kama nadanganya Wanandoa waje na waseme
hapahapa.
Ndoa ni Complicated kuliko Hesabu za Logarithm
na Integration, Ndoa ni Fumbo na walioweza
kulifumbua ni wachache sana kwa msaada wa
Mungu, ila Wengi wanadhani wamelifumbua
Fumbo kumbe wametegwa na hawajui mtego
ulipo.
Ndoa needs God na watu wenye hofu ya Mungu
otherwise "UTAOLEA JIJI"

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Wakubwa nisaidieni!!โœ…

๐Ÿ“Œ Stori ya lily

[11:24, 18/02/2015] Grace Ngehula: fungue geti atakuja kukufungulia yeye,
[17:09, 02/02/2015] Lily .CPA: Tumejenga nyumba ya ghorofa basi ile naingia naongea na mlinzi kumbe yuko ghorofan ananiangalia atu mie sikumuona maaan niusiku na amekaa kwenye kono, badae ndio kaka akaniambia umeona anavyokuangalia yule kule juu, ndio nikamuona, alipoona nimemuona tu akarudi ndani
naingia seblen tu nae aanshuka ngazi, akanifanta akanikumbatia akasema nikupokeee hand bag, kisha twende dining kuna gift yako tukaenda hadi dining, nikakuta kuna keki, akamuita dada aandae sahani alete cha champagine, basi nikajikausha kama sio mie nikafutrahi ili awe na Amani, nikashangaa mbona hasira nilizoambiwa anazo sizioni tena basi tukakata keki tukala, akaniiimbia wote na kina dada na kaka wa mlangoni kisha wakasambaa, tukapanda juu kulala, ile nafika juu tu akaniambia nina gift yako ingine,, njoo tukae hapa tuongee kidog nikupatie zawad, tukae sebule ya juu, ambayo inatazamana na chumba chetu, niakmwambia nisubiri basi nakuja,
[17:10, 02/02/2015] Lily .CPA: Bas niliiingia ndani nikachkua simu nikamusms kelvin asinipigie maan nimefika nyumbani, hakujibu chochote kile, basi nilitoka nje nikaakaa seblen na tauro langu, mme wangu akasema mbona hukuniaga ulipoenda na sio kawaida yako??? Akasema mbona hukuniambia wakati huwa unaaga, nikamwambia mgonjwa alizidiwa nikachanganyikiwa akasmea
, KUWA MAKINI NA HAYO UNAYOTAKA KUYAFANYA, akanifata akaniambia nakupenda sana, jitahidi uniheshimu, usiniumize,niksema sawa, akaniambia, chukuwa zawadi yako pale kwenye kikabati cha vitabu nikaenda nikakuta simu nzuriiii ya HTC ONE rangi ya gold, Niliruka sanaaaa sana nikamkumbatia, akafurahi akaniambia basi anitie pale seblen sikujivunga nafuraha ya simu nikampaila kuna kitu alihisi, maana aliponitia tu akaniangalia usoni, mboo ililala, hakukojoa kabisa, akanitazma usoni akaniuliza unaenjoy nikasem yes, you? Aksem me too ila nashangaa kwanini mboo imelala, hasimami
[21:36, 02/02/2015] Lily .CPA: An airline introduced a special
package for business men. Buy your ticket and your wife travels free.
After great success, the
company sent letters to all the wives asking how their trips went.
All of them gave the same reply: " Which Trip??????"

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Stori ya lilyโœ…

๐Ÿ“Œ Tatizo la nguvu za kiume na chanzo chake

#TATIZO LA #NGUVU ZA #KIUME NA CHANZO CHAKE.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Tatizo la nguvu za kiume na chanzo chakeโœ…

๐Ÿ“Œ Misingi 6 ya kuwa na Amani na Furaha katika Maisha

HII NI MISINGI 6 YA KUWA AMANI NA FURAHA KATIKA MAISHA:

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Misingi 6 ya kuwa na Amani na Furaha katika Maishaโœ…

๐Ÿ“Œ Hadithi ya kusisimua

Mimi ni mwanamke mjane ninaishi mjini Arusha. Huu ni ushuhuda wangu wa maisha yangu.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Hadithi ya kusisimuaโœ…

๐Ÿ“Œ Unajifunza nini hapa?

UNAJIFUNZA NINI HAPA??

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Unajifunza nini hapa?โœ…

๐Ÿ“Œ Biblia inasema nini kuhusu mume mwema

Mume mwema ni yule anayeheshimu nafasi ya Mungu katika maisha yake, anayemcha Mungu na kuepukana na uovu wa kila aina. Anatambua kwamba Mungu ndiye anayepaswa kuongoza maisha yake na si vinginevyo.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Biblia inasema nini kuhusu mume mwemaโœ…
happy-dog-smiley-emoticon.gif

๐Ÿ““ Posti za sasa๐Ÿ‘‡

A Jinsi ya kupata Mpenzi wa Kweli

Ni vibaya pia kwa mwanaume wako kusema anaupenda mchezo fulani kama anavyokupenda! Au ukiwa na msongo wa mawazo, usinase kwenye mtego wa mapenzi kwa kudhani unaweza kuwa tiba. Ni vizuri zaidi kutafuta mwanaume ambaye hahitaji utabibu.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Jinsi ya kupata Mpenzi wa Kweliโœ…

A Kuwa na msimamo katika mahusiano

Sio Kila EX Wako Anayeomba Mrudiane Anamaanisha! Wengine Huomba Kurudi Ili Wakutesti Tu Jinsi Ulivyo Mbulula,Jinsi Usivyo Na Msimamo Na Jinsi Ulivyo CHEAP Na Huna Misimamo Wala Future.
.
Jitu Mmeachana Miezi 6,Leo Linakutesti Lirudishe Majeshi,Na Wewe Ulivyo Kiazi,Upo-Upo Tu,Ina Maana Miezi Yote Hii Ulikuwa Umeganda Unasubiria Rehema Zake Ama?? Kurudia Matapishi Ya EX Ukitegemea Amebadilika Ni Sawa Na Kupika Sufuria La Makande Kwa Mshumaa,Utaambulia Masizi Tu..
.
Kipi Kipya Kakiona Kwako Hadi Arudi??Nini Kilimshinda Huko Nyuma Ambacho Leo Anakiweza Anataka Kurudi??Akafie Mbele Huko.
.
KUWA NA MSIMAMO,Ukisema Its Over Umaanishe,Sio Unakuwa Na Hisia Zinapepea Tu Kama Bendera Ya Katibu Kata Wa Kishumundu… Mtu Kama Hajielewi Achana Nae,Siku Akijirudisha Mwambie Kwanza Akapimwe Minyoo Ya Kinyarwanda.
.
Umekazana Kuwaambia Marafiki Zako 'Siku Hizi Hakuna Mapenzi Ya Dhati Watu Wote Majanga Tu',Nani Amekwambia Hayapo?? Yapo Sana Ila Wewe Unatumia Mbinu Tofauti..
.
Huwezi Kusoma Degree Ya Law Halafu U-Apply Kazi Ya Chief Accountant Wa Bodi Ya Tumbaku…Kila Siku Utasingizia Balance Sheet Haina Jurisprudence..Lawyersl
Mmenielewa! Acha Kudate Watu Wasiojielewa,Usidate Kwa Sababu Uko Lonely,Usiwe Desperate Kuingia Mahusiano Kwa Sababu Shosti Zako Wanakusimulia Walivyopelekwa Ruwenzori Waterfalls..
.
Ingia Kwenye Mahusiano Pale Moyo Wako Ukiwa Tayari Na Mtu Uliyemfia Kihisia Na Amekuwa Approved Na Veins,Auricles,Na Aorta Za Moyo Wako Kwamba He/She Is Really The One.. Unadate Na Mtu Ambaye Mustakabali Wake Mwenyewe Haujui,Ukimuuliza Anataka Kuwa Wapi Ndani Ya Miaka 5 Ijayo Anakwambia Mungu Anajua Dont Worry,Halafu BBM Na Instagram Unajiita Baby Ake Mie Iam In Love..
Utaishia Kufua Boxer Hadi Kucha Zinukie Gololi! Mbwa Kamwe Hashughuliki Na Kesi Za Paka Kufungiwa Kabatini.Date The Right Person,With Right Reasons,In A Right Time Uone Kama Mapenzi Hayapo…

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kuwa na msimamo katika mahusianoโœ…

A MAMBO 10 YA KUFANYA KABLA HUJAFIKA MIAKA 28!

1. Jifunze kuweka akiba ya fedha
2. Tafuta mpenzi sahihi na tulia naye
3. Acha kuishi na wazai au kupanga nyumba na washikaji
4. Achana na starehe zisizo na maana
5. Jali sana afya yako
6. Kuwa na marafiki wenye changamoto za maendeleo
7. Anza kununua asset kama vile ardhi, kitanda, vyombo vya nyumbani n.k
8. Jifunze kuvaa kwa heshima na si tu suala la kupendeza
9. Acha mambo ya kitoto
10. Zingatia sana muda wako

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰MAMBO 10 YA KUFANYA KABLA HUJAFIKA MIAKA 28!โœ…

A Maisha ya Wasichana Wa facebook na instagram

MAISHA ya DADA zetu FACEBOOK na INSTAGRAM
Wiki ya kwanza
Status:"Location flani amazing"
"Having fun"
"I love my life"
"sijali mnayosema nafanya nachotaka"
BAADA YA MIEZI MIWILI
STATUS:"Binadamu wengi ni wasaliti"
"trust nobody"
"Na hili nalo litapita"
BAADA YA MIEZI SITA
Status:"Yesu wewe ndio rafiki wa kweli"
"Bwana ndiye mchungaji wangu"
BAADA YA MIEZI TISA NA KIDOGO
STATUS: "Nakupenda mwanangu๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜€๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜„

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Maisha ya Wasichana Wa facebook na instagramโœ…

A Biblia inasema nini kuhusu mume mwema

Mume mwema ni yule anayeheshimu nafasi ya Mungu katika maisha yake, anayemcha Mungu na kuepukana na uovu wa kila aina. Anatambua kwamba Mungu ndiye anayepaswa kuongoza maisha yake na si vinginevyo.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Biblia inasema nini kuhusu mume mwemaโœ…

A KUHUSU WANAWAKE

BABA NIFUNDISHE KUHUSU WANAWAKE

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰KUHUSU WANAWAKEโœ…

A Ushauri wang katika maisha

Kuna baadhi ya LEVEL huwezi kufika…Kuna MAFANIKIO huwezi kuyafikia…Kuna HELA huwezi kuzipata…Kama umezungukwa na watu BASIC…
Kuanzia asubuhi mpaka jioni wanaongelea WATU TU….Fulani kamegwa na yule……halafu yule naniliu saivi anatembea na yule ex wa nanii……Asubuhi mpaka jioni DISCUSSING PEOPLE…Hawa ndio watu BASIC…Hata siku 1 hawatakupa Ushauri kuhusu HOW TO REACH SOMEWHERE…NEVER
Na ukionekana unaanza kufanya vitu EPIC watakugeuka kwamba UNARINGA..UNAJISIKIA..UMEWATENGA…UNAJIDAI UNA HELA…and lots of negatives thoughts..
Pengine ulipaswa kuwa mbaaalii kibiashara lakini HUWEZI coz umezungukwa n Mbaazi tupu…BASIC PEOPLE…Ukiwaambia umesikia Kiwanja kinauzwa Kigamboni wanakwambia Kigamboni watu wanatapeliwa kuna mradi wa Joji Bushi…Ukiwambia unataka kujiunga GNLD wanakwambia UNALIWA HELA…Unaamini unaacha!…Nataka kufanya Kitu flani WANAKUKATISHA TAMAA
Unahitaji kuzungukwa na watu wenye POSITIVE ENERGY ambao ukiwambia unataka kwenda Mbinguni kwa kupitia Mkuranga wanakuchangia Nauli…ukisema naacha kazi watu ohh utakula nini..utaishije…Mji Mgumu huu..Wenzio wanatafuta kazi we unaacha ur losing it…WHO SAID??…NEGATIVE PEOPLE WILL BRING U DOWN….Ukitaka Kupaa kaa karibu na ndege…We unataka kupaa unakuwa rafiki wa Nyangumi…UNAZAMISHWA SASA HIVI!!
Positive people wakiona umefanya jambo wanauliza HOW DO WE ACHIEVE THIS na sio FULANI ALIWAHIFANYA HII AKAFELI..
Ikikusaidia Chukua..
ISOLATE ALL NEGATIVE PEOPLE AROUND YOU kama unataka kufikia Malengo Makubwa

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ushauri wang katika maishaโœ…

A Stori ya kweli hii

Kuna story moja ya kweli kabisa binti alikuwa anamnywesha viroba mtoto wa bosi wake.
Ni hivi mabosi ni wafanyakazi hivyo binti alikuwa anabaki na mtoto peke yake. Baada ya muda alipata rafiki ambaye alimshswishi kuingia ktk mahusiano ya kimapenzi. Kwa kuwa mtoto alikuwa ni kikwazo aliamua awe ananunua viloba (pombe) awe anachanganya ktk maziwa ili mtoto alale naye akafanye yake. Majirani waligundua tabia ya binti huyo kumuacha mtoto ndani kila cku na kwenda kwa wamaume wakaamua kumweleza mama wa mtoto ambaye aliamua kuweka mtego. Aliaga km kawaida anaenda kazini na baada ya muda alirudi na kukuta binti akimpa maziwa mtoto. Aliomba amsaidie lakini kila akimnywesha mtoto anakunja uso akahisi labda hayajapoa, aliposogeza mdomoni ayapoze alikutana na harufu ya pombe kali. Alimuita yule binti wa kazi na kumchapa sana ndipo akakiri huwa anafanya hivyo ili mtoto alale naye apate nafasi na alielekezwa na mpenzi wake. Cha kusikitisha baada ya kwenda hospitali mama alielezwa ubongo wa mtoto umeshaathirika. Hivyo ndg zangu kuweni makini na mabinti wa kazi mlionao au mnaotegemea kuwa nao. Ni kisa cha kweli kabisa

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Stori ya kweli hiiโœ…

A SIRI YA HERUFI YA MWANZO YA JINA LAKO

HERUFI A
Mwenye jina linaloanziana na herufi A ni mtu anayependa mambo makubwa, anajiamini na mwenye uwezo wa kutimiza malengo yake. Ni mtu mwenye tahadhari, mchangamfu na mpenda matukio. Anapenda Kuheshimiwa, anapenda Mamlaka, na ana kiburi, na hasira.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰SIRI YA HERUFI YA MWANZO YA JINA LAKOโœ…

A Ushauri kuhusu mwanamke wa kufaa kuoa

Nawaandikia ninyi vijana wa kiume na wanaume wote, maana mna nguvu na mmejaliwa na mwenyezi Mungu utashi, hekima na busara. Yote hayo ni ili muweze kutawala kila kitu tokea kuumbwa kwa misingi ya ulimwengu huu. Wekeni wivu pembeni na Yafuateni haya;

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ushauri kuhusu mwanamke wa kufaa kuoaโœ…
awesome-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 7000/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 1500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 6500/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” kwa Tsh 1500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

clicking-your-heels-smiley-emoticon.gif
clicking-your-heels-smiley-emoticon.gif