Mambo 10 ambayo wanawake wamewazidi wanaume

Mpendwa Msomaji, baada ya kukuandalia makala inayopendwa kuhusu; Kutoa Mimba, sasa nimekuandalia makala hii kuhusu;

Mambo 10 ambayo wanawake wamewazidi wanaume.

Unaalikwa pia kusoma kuhusu; Ningekufa kwa ajili ya mwanamke.

Mambo 10 ambayo wanawake wamewazidi wanaume

By, Melkisedeck Shine.

VITU 10 AMBAVYO WANAWAKE WAMEWAZIDI WANAUMEVitu 10

1. Wana Nguo Nyingi KulikoWanaume.

2. Wanafahamu Nani Ni Baba HalisiWa Watoto Wao.

3. Ni Wepesi Kupenda NaWakipenda Hupenda Kweli.

4.Wanaoga Mara Nyingi Zaidi KwaSiku.

5. Wana Huruma Sana Ingawa MaraNyingi Huwa Inawaponza.

6. Wana Uwezo Wa KubadilishaTabia Ya Mwanaume Muda Wowote.

7.Wana Uwezo Wa Kuishi NaKupendeza Bila Kuwa Na Kazi WalaBiashara Yoyote.

8. Kwao Nywele Na Kucha Ndo Vitu Vya Kwanza Kufikiria WakitakaKutoka.

9. Wana Uwezo Wa Ku-Pretend Kwa Muda Mrefu Zaidi Hasa Kwenye Mapenzi.
10. Hawapendi pesa

Samahanini Jamani. hiyo ya 10 imeniponyoka 🤣😎

Usisahau kushare makala hii uliyoisoma kuhusu; Mambo 10 ambayo wanawake wamewazidi wanaume. Share Facebook, Twitter bila kusahau WhatsApp.

Makala hii kuhusu, Mambo 10 ambayo wanawake wamewazidi wanaume, imeonekana kupendwa na wasomaji wengi. Makala nyingine zinazopendwa ni kama hizi zifuatazo;

• Mambo ya Msingi kuyajua Ili uishi na watu vizuri, endelea kusoma...

• Wakubwa tuu wataelewa!!!, endelea kusoma...

• Simulizi ya mapenzi, endelea kusoma...

• Mambo ya Msingi kuyajua Ili uishi na watu vizuri, endelea kusoma...

• Ushauri wa ukweli Ili Uwe mwanaume wa Ukweli, endelea kusoma...

• Mahaba kwa wanawake wa siku hizi, endelea kusoma...

• Mchumba anayefaa kufunga naye ndoa, endelea kusoma...

• Njia za kuamsha hamu ya kufanya mpenzi ya mwanamke, endelea kusoma...

• Mbinu za kumfanya mwanamke akukubali, endelea kusoma...

• Jinsi ya kumshawishi mwanamke kufanya mapenzi, endelea kusoma...

Unaweza kusoma makala mpya nzuri kila unapotembelea website hii wakati wowote. Baada ya kusoma makala hii kuhusu; Mambo 10 ambayo wanawake wamewazidi wanaume, sasa endelea kusoma makala hizi nyingine nzuri nilizokuandalia;

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa

.

NIMEKUMISI-MPENZI086H.JPG
UJUMBE-UNAVYOMMISI-NDUGU.JPG