Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

πŸ‘‰ Kutoa Mimbaβœ…

MELKISEDECK-SUA.jpg

Unakumbushwa kuangalia Videos kali katika Blog yako ya Ackyshine. Usipitwe na video mpya za kila siku hapa. Baada ya kusoma posti kuhusu;

images-20.jpeg

Leo nimekutayarishia makala kuhusu Kutoa Mimba.

Kutoa Mimba

KUTOA MIMBA

Mama mmoja huku akiwa anawasiwasi alienda kwa daktari wa magonjwa ya akina mama na akamwambia
" mwanangu hajafikisha hata mwaka mmoja na mimi nimepata ujauzito tena"
Daktari akamwambia
"ni sawa, kwa hiyo unataka mimi nifanyeje?"
Mama akasema
"nakuomba unisaidie kutoa hii mimba na ninakutegemea mno daktari tafadhali nisaidie"
Daktari baada ya ukimya mfupi na kufikiri kidogo akamwambia yule mama
" Nadhani ninao msaada mzuri zaidi na ambao hautakuathiri kwa kwa namna yoyote kiafya"
Mama huyo huku akiwa na furaha na matumaini ya kusaidiwa vizuri zaidi pasipo hatari kwa afya yake kama alivyoomba, alitabasamu na kuendelea kumsikiliza daktari,
daktari akasema
"unajua, ili usipate shida ya kulea watoto wadogo hivi wawili kwa wakati mmoja, hebu tumuue huyu ambae umempakata. Kwa msaada huo utapata muda wa kupumzika kabla ya kuanza kulea tena hadi huyu azaliwe na pia hii haitathiri afya yako, napia kumuua huyu ni rahisi zaidi kuliko aliyeko tumboni" Mama akamwangalia daktari kwa hasira na kwa ukali na kumwambia
"he! Haiwezekani daktari, hivi wewe unaakili timamu, unawezaje kufanya hivyo, kwanza ni kosa kisheria kuua mtoto!"
Daktari kwa upole akamjibu
"ni kweli ni kosa nafahamu hilo lakini inaonekana kwako siyo tatizo kuua mtoto wako mmoja wapo, na ndiyo maana nilidhani kumuua huyu uliyempakata ingekuwa rahisi kuliko huyo tumboni, kwanza kumuua huyo wa tumboni anaweza akasababisha kifo chako pia"
Daktari huku akiwa anafuraha kuwa somo limeeleweka akamwambia mama yule
" hakuna tofauti kati ya kuua mtoto ambae ameshazaliwa na yule atakayezaliwa baadae, yote ni makosa kisheria na ni dhambi inayolingana".
Daktari akamwambia tena "usitoe uhai wa mtoto aliyeko tumboni kwaajili ya maisha mazuri ya mtoto aliyekwisha kuzaliwa au kwaajiri ya kupenda kupata muda wa kupumzika wewe mwenyewe. "
Kama unakubaliana na msimamo huu wa daktari watumie watu wengine ili wasirahisishe utoaji mimba eti tu kwa sababu mtoto yule hajazaliwa na hawezi kujitetea

Usikubali kupitwa na πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘ . KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”. πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

FURAHA-SHINE.jpg

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Kutoa Mimba.πŸ’―βœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!πŸ‘

images-20.jpeg

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti Linafundisha ulimaji wa matikiti .
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

FURAHA-SHINE.jpg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Karibu Katika Blog yangu ya AckySHINE mahali pa kusoma makala kuhusu mada mbalimbali, vichekesho, picha, pamoja na videos

MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg

Karibu tena katika blog yako nzuri uipendayo ya Ackyshine isiyochosha na yenye mambo mapya kila siku. Usipitwe na Blog hii kila siku

MELKISEDECK-SHINE.jpg

Blog ya AckySHINE ni Blog pekee ya Kiswahili kwa posti nyingi, isiyochosha kusoma, yenye posti nyingi nzuri mapya kila saa unapotembelea. Unahakikishiwa kupata kitu kipya utakachopenda kila unapotembelea blog hii, Utapata makala, vichekesho, videos, picha n.k. Kwa sasa kuna posti Mpya 6083 kwa ajili yako, ushindwe wewe tuu kuperuzi Blog hii.

SOKOINE-UNIVERCITY-OF-AGRICULTURE.jpg

Nakukumbusha kuwa katika blog hii unaweza kusoma Vichekesho vipya kila wakati unapitembelea. Usipitwe na Vichekesho vipya vya kila siku.

images-13.jpeg

Chagua unachotaka hapa…
VICHEKESHO | PICHA | VIDEOS {TV} | UJASIRIAMALI | MAHUSIANO | AFYA & MAPISHI | TEKINOLOJIA | BLOG KWA WAKATOLIKI | eBOOK SHOP | MAKTABA

width="79"

Blog hii ni miongoni mwa Blog nzuri ya Kiswahili. Kupitia Blog hii utaweza kujifunza mambo mengi mapya mazuri. Ni wewe tuu kutembelea Blog hii mara kwa mara.

FURAHA-SHINE.jpg

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES