Tafuta Marafiki Ndugu Jamaa Na Mliosoma Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

Slide2-mabesti-utotoni.PNG

, namtafuta .


Nilikuwa mwananafunzi shule ya relwe tabora mwaka WA 1973. Wendi humo shuleni walinifahamu Kama chicks told nchi jirani Kenya. Mwalimu mkuu alikuwa Mzee Wage


Mimi ni , namtafuta .


Mawasiliano

Jina: .

Mwamvua wage name mwahija wage. Mimi Naishi kisiwani, mombasa.

.



utotoni.gif

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Mtafute ndugu yako hapa Na yeye anakutafuta sanaπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
Kichekesho%20Kipya Umerahisishiwa kutafuta mliopotezana Ni rahisi sana kutafuta wale uwapendaoπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 10035123...1003410035next »