Tafuta Marafiki Ndugu Jamaa Na Mliosoma Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

Slide2-mabesti-utotoni.PNG

Jonas Masanja, namtafuta Joyce Magere.


Tulikutana na kusoma katika kituo cha resiters shule ya msingi mbezi ila ulikuwa unasoma kiluvya sekondari ulikuwa unakuja tuishen baada ya kutoka shule pale kituoni mwaka 2009.


Mimi ni Jonas Masanja, namtafuta Joyce Magere.


Mawasiliano

Jina: Jonas Masanja.

0786 706 584.

Kibaha.



nn.gif

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Kuna ndugu yako anayekutafuta hapa Umepotezana naye siku nyingiπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
Kichekesho%20Kipya Ndugu zako wanakutafuta hapa Wapo kwenye mtandao na waoπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 9502123...95019502next »