Tafuta Marafiki Ndugu Jamaa Na Mliosoma Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

Slide1-mabest-skull.PNG

MAKELELE YUSUFU ATHUMANI , namtafuta MINAELI CHARLES .


MIMI NAITWA MAKELELE YUSUFU ATHUMANI , NATOKEA LEMBENI MWANGA NI MWALIMU WA SAYANSI NILIYEFUNDISHA DINDIMO SEKONDARI


Mimi ni MAKELELE YUSUFU ATHUMANI , namtafuta MINAELI CHARLES .


Mawasiliano

Jina: MAKELELE YUSUFU ATHUMANI .

RAFIKI YANGU .

DAR ES SALAAM .



Slide3-mliopoteana.GIF

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Jinsi ya Kutana na Ndugu mliopotezana Anaweza akawa na yeye anakutafuta πŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 9053123...90529053next »