NOEL EGIDY

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

ndugu.gif

DAVID, namtafuta EGIDY DAVID.


namtafuta baba yangu mzazi ambaye aliondoka nyumbani akaniacha nikiwa na miaka miwili na kuamua kuondoka baada ya kuwa na ugomvi na mama yangu,,cha msingi ni mimi kuonana nae japo kidogo kwani nimekuwa mtu mzima sasa na natumaini yuko hai na pengine anafamilia


Mimi ni DAVID, namtafuta EGIDY DAVID.


Mawasiliano

Jina: DAVID.

0673712884.

MBEYA CITY.



Marafiki-wa-enzi.GIF

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Kutana na mwanafunzi Mliopotezana hapa Inaweza ikawa na yeye anakutafuta πŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
Kichekesho%20Kipya Jinsi ya kutafuta marafiki zako mliopotezana Unaweza kuwatafuta kirahisi sanaπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 10035123...1003410035next »