Tafuta Mliowahi Kuishi Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

Ndugu.gif

Hassan Khatib Hassan, namtafuta Emmanuel Benjamin Ntundu.


Tumesoma na kuishi PAMOJA nchini Urusi MWAKA 1988 KATIKA mji wa Voronezh.


Mimi ni Hassan Khatib Hassan, namtafuta Emmanuel Benjamin Ntundu.


Mawasiliano

Jina: Hassan Khatib Hassan.

moc.liamg|otiknassah#moc.liamg|otiknassah
Tel. +255 777 416213.

Zanzibar, Tanzania.



Slide1-mabest-skull.PNG

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Kutana na wale mliosoma pamoja Bado wanakumbukia urafiki wa Kishule shuleπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 9520123...95199520next »