maxmilian david mkongwa, namtafuta mkongwa wote.


Natafuta ndugu zangu wenye jina la ukoo mkongwa, lengo tufahamiane maana huuu ni ukoo wa kichifu mkoani njombe


Mimi ni maxmilian david mkongwa, namtafuta mkongwa wote.


Mawasiliano

Jina: maxmilian david mkongwa.

0755011511.

dar es salaam.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: gggjgk ytyyuy Anamtafuta yhbhrhytgh,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: richard elias oganga Anamtafuta emmanuel jackson,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: AISHA Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: beby loga Anamtafuta namtafuta sofiya bint mdose,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hilda yohana Anamtafuta aneth edson mwangoka,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...