Tafuta Rafiki Uliyesoma Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

kj.gif

Mariam Rashid, namtafuta Anthony Ludovick Ndiyeshumba.


Tulisoma wote, shule ya msingi Chikongola, Mtwara mjini karibu na soko kuu. Nilikuwa naishi Mabatini.


Mimi ni Mariam Rashid, namtafuta Anthony Ludovick Ndiyeshumba.


Mawasiliano

Jina: Mariam Rashid.

Chuo Kikuu, Shule Kuu ya Sheria, Idara ya Sheria za Binafsi. moc.oohay|zohamkdm#moc.oohay|zohamkdm.

Mpakani Quoters, Block F.26 Udsm area, Dar es Salaam.



Marafiki-wa-enzi.GIF

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Kutana na mabesti zako wa shule hapa Wewe pia ni besti wao mzuri sanaπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 9485123...94849485next »