maryam juma kombo, namtafuta saada.


nimekukuna


Mimi ni maryam juma kombo, namtafuta saada.


Mawasiliano

Jina: maryam juma kombo.

nitafute.

bumbwini.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta brandon ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kassimu jumanne chuma Anamtafuta Zalfa jumanne chuma,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: alphonce jsckson Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta AIDANI JUNE,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Stanley sendalo Anamtafuta Stuart Joseph, Regnard mfuko, Siamin lwayo ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...