Kassimu jumanne chuma, namtafuta Zalfa jumanne chuma.


KakaYAKE


Mimi ni Kassimu jumanne chuma, namtafuta Zalfa jumanne chuma.


Mawasiliano

Jina: Kassimu jumanne chuma.

Facebook.

Dar es salaam.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MSAMAHA-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: alphonce jsckson Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta AIDANI JUNE,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Stanley sendalo Anamtafuta Stuart Joseph, Regnard mfuko, Siamin lwayo ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Alieth athanasio Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: margaret wanjala Anamtafuta sandra kisingo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Phostina Anamtafuta Caroline Ndinda,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Nancy manyanga Anamtafuta Magdalena Benedicto,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...