musti rashidi mwayana mtiba, namtafuta Hessein lipwalele RIC ROSS.


mim ni mwanafunzi wa milongodi day sec school wa mwak 2011
nilikua nakaa nankomolela nasoma milongod


Mimi ni musti rashidi mwayana mtiba, namtafuta Hessein lipwalele RIC ROSS.


Mawasiliano

Jina: musti rashidi mwayana mtiba.

nitafute fb janjaro musty .

newala mtwara tanzania.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-JIONI98HBS.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: musti rashidi mwayana mtiba Anamtafuta Hessein lipwalele RIC ROSS,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: faia iddi Anamtafuta ni rozine nishimwe,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: John Martin Anamtafuta Dotto Ngelengi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: abdallah a abdallah Anamtafuta mwajabu msava,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ELDADI VIPI NAMBI E ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...