John Martin, namtafuta Dotto Ngelengi.


Wakati huo tulikuwa tukisoma shule ya msingi Mwadui


Mimi ni John Martin, namtafuta Dotto Ngelengi.


Mawasiliano

Jina: John Martin.

0763 855 693 Au Facebook John Kingu.

USHETU BUGOMBA (B).



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-MCHANA-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: abdallah a abdallah Anamtafuta mwajabu msava,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ELDADI VIPI NAMBI E ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Emma Gibere Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: HASHIMU B LIGOMBA Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ntr Omar Anamtafuta fatuma jaffari,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...