Tafuta Marafiki Wa Zamani

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

Slide3-mabestimliopotezana.PNG

Mr. Chami-Magembe east, namtafuta ALLEN GEORGE SAWAYA.


Tulisoma wote Mkwawa high school
mwaka 1974/75


Mimi ni Mr. Chami-Magembe east, namtafuta ALLEN GEORGE SAWAYA.


Mawasiliano

Jina: Mr. Chami-Magembe east.

simu 0783612400.

Dar es salaam-Tanzania.



Slide3-mabestimliopotezana.PNG

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Mtafute ndugu yako mliopotezana Yupo hapa anakutafuta weweπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
Kichekesho%20Kipya Unaweza kuonana na watu mliopotezana hapa Bado wapo na wanakutafuta sanaπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 10035123...1003410035next »