fabian mpema, namtafuta Bifatuma mstafa .


mi ni mwanafunzi


Mimi ni fabian mpema, namtafuta Bifatuma mstafa .


Mawasiliano

Jina: fabian mpema.

SMS .

ushirombo.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta Jaklini Joseph ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ally msafiri na tatu msafiri Anamtafuta MINZA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: erick tarimo Anamtafuta zuhura,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...