Ndugu.gif

ally msafiri na tatu msafiri, namtafuta MINZA.


tunamtafuta mama yetu mzazi anaitwa minza tuliacha miaka mingi sana iliypopita huko korogwe tanga na tukachukuliwa na baba yetu pamoja na bibi yetu kizaa baba aitwaye nyamiji(salama) kwa sasa tunaskia mama yetu huyo ana mtoto anaitwa hussein


Mimi ni ally msafiri na tatu msafiri, namtafuta MINZA.


Mawasiliano

Jina: ally msafiri na tatu msafiri.

0758707837,0752553926.

mara-bunda-kisorya.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>