Dr Jackson Fulko Kinunda, namtafuta Wahitimu Kiamili secondari mwak 2013.


Nawatafuta wahitimu Kiamili secondari wa mwaka 2013..Tulipotezana mara baad ya paper ,Hivo nawasalimu popote Mlipo Katika Jina La BWANA


Mimi ni Dr Jackson Fulko Kinunda, namtafuta Wahitimu Kiamili secondari mwak 2013.


Mawasiliano

Jina: Dr Jackson Fulko Kinunda.

0756550699.

Mbinga_Rumuma TZ.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide1-mabest-skull.PNG

.