Tafuta Ndugu Mliopotezana

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

Ndugu.gif

ema rashidy kumbi, namtafuta rashidy kumbi.


mm naitwa ema rashidy kumbi namtafuta baba ang ambaye aliniacha bd cjazaliwa alienda kwao ni mtu wa musoma mama angu anaitwa marry komba nataman nikuone baba angu mm mwanao nimeshakuwa anayemjua jamn amwambie mwanae np


Mimi ni ema rashidy kumbi, namtafuta rashidy kumbi.


Mawasiliano

Jina: ema rashidy kumbi.

0623484942 .

Dodoma.



tafuta-rafiki.gif

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Tafuta wale mliosoma pamoja Shuleni hapa Wanaweza wakawa wanakuuliziaπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
Kichekesho%20Kipya Tafuta ndugu mliopoteana hapa Wanakusubiri uwatafuteπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 8872123...88718872next »