Emmanuel Sungwa masanja , namtafuta Richard stephano .


Nina watufuta rafiki zang tulio soma nao mmoja ni ayubu lajabu na richard stephano tumepotezana 2014 huko nguliguli simiyu wilaya ya maswa tulisoma nao darasa moja


Mimi ni Emmanuel Sungwa masanja , namtafuta Richard stephano .


Mawasiliano

Jina: Emmanuel Sungwa masanja .

Namba zang 0624981809 .

Nipo morogoro tungi.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MLO-MWEMA-MZAZI.JPG

.