Edward, namtafuta Mke wa kuoa.


Naitwa edward
Umri wangu miaka 25 natafuta mke Wa kuoa ningependa awe mweupe mlefu kidogo awe mnene kiasi tafutafu Awe na umri wake kuanzia Miaka 19 Aadi 22 ambaye ataye kuwa tayale anicheki kwa namba hii 0782540563


Mimi ni Edward, namtafuta Mke wa kuoa.


Mawasiliano

Jina: Edward.

Ambaye atayekuwa tayali namba Yangu 0782540563.

Mi napatikana morogoro.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-PONGEZI-MZAZI.JPG

.