Boniface james lyimo, namtafuta josephina james.


Naitwa boniface james lyimo mvulana mwenye miak 18, nakaa tabora mjini, kata ya cheyo mtaa wa shalua, nina mtafuta dad yangu anaitwa josephina james ambae alizaliwa mwaka 1993, lakin sijabahatika kumuona, kwa maelezo hya baba yang james,dada jossephinna ambae ndo nina mtafuta alikuw mkazi. Wa. Bukoba mjin ibosa . Karibia na. Shule moja hivi inayoitw bulinda, mama mzazi wa josephina anaitwa ADOLPHINA ALOISI


Mimi ni Boniface james lyimo, namtafuta josephina james.


Mawasiliano

Jina: Boniface james lyimo.

0673612243.

Tanzania,Tabora,Tabora manispaa,kata ya cheyo,mtaa wa shalua.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


wadogo.gif

.