Mwaimu jumaa, namtafuta Shaban jumaa.


Mimi ndgu yako mwaimu nakutafyta ndg yangu


Mimi ni Mwaimu jumaa, namtafuta Shaban jumaa.


Mawasiliano

Jina: Mwaimu jumaa.

0714576460.

Tanga .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-MSAMAHA-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: LAMSON KIDASI Anamtafuta GILIAD MYAMBA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: omar jafar omar Anamtafuta mtumwa salim ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: vaileth mijaki Anamtafuta happyness temba, ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salome mashaka daudi Anamtafuta bukanu cosimasi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: bozzy mwakabanje Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: gereson mgawe Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mussa ferari Anamtafuta Nicolas patrick,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...