LAMSON KIDASI, namtafuta GILIAD MYAMBA.


MIMI NAYEYE TUMESOMA WOTE SHULE YA MSINGI IKONDO NATOKA TUHITIM DARASA LA SABA HATUJAWAHI KUTANA TENA


Mimi ni LAMSON KIDASI, namtafuta GILIAD MYAMBA.


Mawasiliano

Jina: LAMSON KIDASI.

KWAKUTUMIA SIM YA MKONONI.

IKONDO.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


ndugu.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: omar jafar omar Anamtafuta mtumwa salim ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: vaileth mijaki Anamtafuta happyness temba, ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salome mashaka daudi Anamtafuta bukanu cosimasi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: bozzy mwakabanje Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: gereson mgawe Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mussa ferari Anamtafuta Nicolas patrick,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elia lukumay maani Anamtafuta Julias godwin,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...