omar jafar omar, namtafuta mtumwa salim .


Salum Ali salim


Mimi ni omar jafar omar, namtafuta mtumwa salim .


Mawasiliano

Jina: omar jafar omar.

.

mbuzin unguja.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MZAZI-ASUBUHI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: vaileth mijaki Anamtafuta happyness temba, ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salome mashaka daudi Anamtafuta bukanu cosimasi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: bozzy mwakabanje Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: gereson mgawe Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mussa ferari Anamtafuta Nicolas patrick,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elia lukumay maani Anamtafuta Julias godwin,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Tamim Salum Anamtafuta SAFIA RAMADHAN FUNDI, WA MAFIA-PWANi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...