vaileth mijaki, namtafuta happyness temba, .


mimi vaileth nimesoma shule ya secondary jitegemee jkt


Mimi ni vaileth mijaki, namtafuta happyness temba, .


Mawasiliano

Jina: vaileth mijaki.

0713359371.

mtwara mjini.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-KUOMNBA-KUKUTANA-NA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salome mashaka daudi Anamtafuta bukanu cosimasi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: bozzy mwakabanje Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: gereson mgawe Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mussa ferari Anamtafuta Nicolas patrick,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elia lukumay maani Anamtafuta Julias godwin,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Tamim Salum Anamtafuta SAFIA RAMADHAN FUNDI, WA MAFIA-PWANi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...