salome mashaka daudi, namtafuta bukanu cosimasi.


Mimi nataka mawasiliano na wewe


Mimi ni salome mashaka daudi, namtafuta bukanu cosimasi.


Mawasiliano

Jina: salome mashaka daudi.

Naomba namba ya simu .

katoro.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide1-mabest-skull.PNG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: bozzy mwakabanje Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: gereson mgawe Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mussa ferari Anamtafuta Nicolas patrick,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elia lukumay maani Anamtafuta Julias godwin,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Tamim Salum Anamtafuta SAFIA RAMADHAN FUNDI, WA MAFIA-PWANi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ndagijimana Ibrahim Anamtafuta Manirakiza Queen,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: linod Anamtafuta god mshalaba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...