gereson mgawe, namtafuta .



Mimi ni gereson mgawe, namtafuta .


Mawasiliano

Jina: gereson mgawe.

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-ZA-USIKU-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Mussa ferari Anamtafuta Nicolas patrick,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elia lukumay maani Anamtafuta Julias godwin,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Tamim Salum Anamtafuta SAFIA RAMADHAN FUNDI, WA MAFIA-PWANi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ndagijimana Ibrahim Anamtafuta Manirakiza Queen,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: linod Anamtafuta god mshalaba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...