Ndagijimana Ibrahim, namtafuta Manirakiza Queen.


unanikumbuka


Mimi ni Ndagijimana Ibrahim, namtafuta Manirakiza Queen.


Mawasiliano

Jina: Ndagijimana Ibrahim.

Ibrahim John's moc.liamg|916ni#moc.liamg|916ni.

tanzania.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-UNAVYOMMISI-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: linod Anamtafuta god mshalaba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Olivia mathias Anamtafuta Joyce ombeni,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Bernadetha Reuben Boma Anamtafuta Kiki Robbles,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: yohana Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ABIHUDI YOTHAM CHOYANGA Anamtafuta ADERA YOTHAM CHOYANGA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...