ROMWARD BUBERWA, namtafuta Anitha James.


Nimesomea shule Rwambaizi Sekondary Karagwe Kagera


Mimi ni ROMWARD BUBERWA, namtafuta Anitha James.


Mawasiliano

Jina: ROMWARD BUBERWA.

0624576652.

BUKOBA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-MPENZI-MCHANA-33097HG34MX.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Lazaro y dominick Anamtafuta Adam kivenule na issa juma,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: moffat okari Anamtafuta joy kweyu ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Godifrey Master Tz Anamtafuta Irene selestine,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kelvin novath Anamtafuta Asimwe justo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: raxul devid Anamtafuta zulea ally ndauka,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...