Lazaro y dominick, namtafuta Adam kivenule na issa juma.


Nawatafuta marafki zangu wte 2liosoma nao chuo


Mimi ni Lazaro y dominick, namtafuta Adam kivenule na issa juma.


Mawasiliano

Jina: Lazaro y dominick.

Naomba namba zao ya simu.

Kwa sasa npo manyara.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-POLE-MPENZI-7798766.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: moffat okari Anamtafuta joy kweyu ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Godifrey Master Tz Anamtafuta Irene selestine,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kelvin novath Anamtafuta Asimwe justo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: raxul devid Anamtafuta zulea ally ndauka,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: raphael daud mithil Anamtafuta isaki daud mithil,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: IMAM JUMBE GAMA Anamtafuta ANNA TUMAINIELI MINJA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...