moffat okari , namtafuta joy kweyu .


rafiki yako akupendaye


Mimi ni moffat okari , namtafuta joy kweyu .


Mawasiliano

Jina: moffat okari .

nipigie simu.

kisii .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


uliyesoma.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Godifrey Master Tz Anamtafuta Irene selestine,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kelvin novath Anamtafuta Asimwe justo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: raxul devid Anamtafuta zulea ally ndauka,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: raphael daud mithil Anamtafuta isaki daud mithil,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: IMAM JUMBE GAMA Anamtafuta ANNA TUMAINIELI MINJA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...