Tafuta Rafiki Uliyesoma Pamoja

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja

Kutafuta mliopotezana

Bofya Hapa

Marafiki-wa-enzi.GIF

Saidi Bakari, namtafuta .


Mimi Saidi Bakari Nisikunyingi sana hatujaonana toka tumalize Shule sijajua kwasasa uko waopi.Tumesoma Shule moja ya msingi Rundugai.Nia yangu nikutaka kujua umzima hofu yangu ni kupotezana kipindi kirefu


Mimi ni Saidi Bakari, namtafuta .


Mawasiliano

Jina: Saidi Bakari.

Emanuel John.

Mimi Saidi Bakari napatikana Dar es Salaam Tanzania.



tafuta-ndugu.gif

WANAOTAFUTWA


WANAOTAFUTA


Kichekesho%20Kipya Ndugu yako yupo hapa anakuulizia Anakupenda sana na amekumissπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
Kichekesho%20Kipya Kutana na mabesti zako wa shule hapa Wewe pia ni besti wao mzuri sanaπŸ‘‰Jua zaidi>>Kizuri
page 1 of 9505123...95049505next »