Daud marco maduka, namtafuta Majina yao ni mgonera, nassor, diana, angel, bahat, deo,.


Mimi nilikuaga naishi mwakata kahama knarafiki zangu walikujaga kipindi cha maafa mwakata walikuwaga ni maskaut mi nikahama mawaka na nikapoteza mawasiliano nao


Mimi ni Daud marco maduka, namtafuta Majina yao ni mgonera, nassor, diana, angel, bahat, deo,.


Mawasiliano

Jina: Daud marco maduka.

Kama mkiuona ujumbe huu piga cm namba. 0764640475.

Kwa sasa nipo mpanda.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-MPENZI-MCHANA-33097HG34MX.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Daud marco maduka Anamtafuta Edward balabala .donard. emmanuel moshi, simon binisamu. nchambi machiya ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Pius ndeto mutunga Anamtafuta Kitundu kumbu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Shija subi ndinde Anamtafuta Milembe,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ezekiel emanuel mwimo Anamtafuta Manase ezekiel kidagho,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SPORAH MATHAYO Anamtafuta ELIYA MICHAEL POYAH,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...