Daud marco maduka , namtafuta Edward balabala .donard. emmanuel moshi, simon binisamu. nchambi machiya .


Nilikuaga nakaa shinyaga. kahama kata ya mwakata


Mimi ni Daud marco maduka , namtafuta Edward balabala .donard. emmanuel moshi, simon binisamu. nchambi machiya .


Mawasiliano

Jina: Daud marco maduka .

0764640475.

MPANDA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-MSAMAHA-35JHF32.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Pius ndeto mutunga Anamtafuta Kitundu kumbu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Shija subi ndinde Anamtafuta Milembe,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ezekiel emanuel mwimo Anamtafuta Manase ezekiel kidagho,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SPORAH MATHAYO Anamtafuta ELIYA MICHAEL POYAH,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Vilymond67 Anamtafuta Salim laizer,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...