Pius ndeto mutunga, namtafuta Kitundu kumbu.


Nilisomea mivumoni icecool,


Mimi ni Pius ndeto mutunga, namtafuta Kitundu kumbu.


Mawasiliano

Jina: Pius ndeto mutunga.

0714488589.

Ukunda.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


rafiki.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Shija subi ndinde Anamtafuta Milembe,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ezekiel emanuel mwimo Anamtafuta Manase ezekiel kidagho,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SPORAH MATHAYO Anamtafuta ELIYA MICHAEL POYAH,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Vilymond67 Anamtafuta Salim laizer,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ocktavian joseph mnyetage Anamtafuta BARK BK,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...