SPORAH MATHAYO, namtafuta ELIYA MICHAEL POYAH.


ni mchumba wangu tume potezana siku nying mi nipo meatu simiyu


Mimi ni SPORAH MATHAYO, namtafuta ELIYA MICHAEL POYAH.


Mawasiliano

Jina: SPORAH MATHAYO.

tuchat.

meatu.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


rafiki.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Vilymond67 Anamtafuta Salim laizer,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ocktavian joseph mnyetage Anamtafuta BARK BK,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JOHANES RWIZA MUCHUNGUZI Anamtafuta NIKSON KAJUNA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: REHEMA ROBARTI RAPHAELI FUNDIKILA Anamtafuta ROBART RAPHAELI FUNDIKILA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...