JOHANES RWIZA MUCHUNGUZI, namtafuta NIKSON KAJUNA.


namtafuta rafiki yangu anaitwa NIKSON KAJUNA tulisoma wote shule ya msingi Rwamishenye tulihitimu 2010 akipata ujumbe wangu anitafte kwa namba 0766203700 niko Mkoa wa shinyanga mjini


Mimi ni JOHANES RWIZA MUCHUNGUZI, namtafuta NIKSON KAJUNA.


Mawasiliano

Jina: JOHANES RWIZA MUCHUNGUZI.

anitafte kwa namba ya simu 0766203700.

Shinyanga mjini.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SALAMU-MCHANA-JION.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: REHEMA ROBARTI RAPHAELI FUNDIKILA Anamtafuta ROBART RAPHAELI FUNDIKILA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Rashidi mussaa rushemeza Anamtafuta Stephanie peter,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...