REHEMA ROBARTI RAPHAELI FUNDIKILA, namtafuta ROBART RAPHAELI FUNDIKILA.


NAKUMBUKA MAMA ALINAMBIA KUWA ALIKUWA NI MACHINGA PALE ALY HASANI MWINYI TABORA MAMA YANGU ALIKUWA AKIISHI KITETE LOAD ANAITWA JOHA HUSSEIN WALIPOTEZANA MDA SANAA ROBART RAPHAEL ALIMUAGA MAMA KUWA ANAFATA BIASHARA NA ATARUD NAKUMWACHIA 50000 KWA AJILI YA MATUMIZ ILA HAKURUD HADI MAMA ANG ALIPOJIFUNGUA.


Mimi ni REHEMA ROBARTI RAPHAELI FUNDIKILA, namtafuta ROBART RAPHAELI FUNDIKILA.


Mawasiliano

Jina: REHEMA ROBARTI RAPHAELI FUNDIKILA.

0768967592.

TABORA .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


rafiki.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Rashidi mussaa rushemeza Anamtafuta Stephanie peter,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...