Tafuta

AckySHINE Kutafutana

Mahali pa kutafuta marafiki mliopotezana

HOME | WANAOTAFUTWA | WANAOTAFUTA | TOA POSTI

.

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Ndugu.gif

salma abdallah rehani, namtafuta feisal and yussuf.


tumesoma wote tokea darasa la kwanza hadi Latano nikitambo sana sijui kua ananikumbuka


Mimi ni salma abdallah rehani, namtafuta feisal and yussuf.


Mawasiliano

Jina: salma abdallah rehani.

fb chama gy.

kwerekwe.